You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

1 [ThanhTu]  Phỏng vấn thành viên : THANHTU Sat Jun 04, 2011 12:56 am

ThanhTu
Admin
Admin
First topic message reminder :

HI, kẻ nào ném ám khí vào diễn đàn thế này vb , muốn gây án ở đây hả lol
Kệ, liều làm cú nữa coi có chết được ko, nếu ko chết chắc mạng lớn lol lol lol

1.Tên: Nguyễn thanh Tú

2. Tên bạn có được đặt theo tên của ai không? No, người ta hay đặt theo tên của tớ kaka

5. Bạn có lần sinh nhật đáng nhớ nào không? Hồi năm 1 mới vào đại học, được tổ chức trên trường bắn quân sự. Là lần đầu tiên trong đời có bạn bè tổ chức cho, 4 gói mì tôm, 2 gói bánh ngọt :D . Rất "chát" nhưng ý nghĩa, và tính đến nay có lẽ đó là lần đầu và cũng là duy nhất mình tổ chức sinh nhật :(

6. Bạn yêu thích ngón tay nào nhất? Tại sao phải phân biệt ? jj

7. Thói quen xấu của bạn? thờ ơ ... :(

8. Điều bạn nghĩ đến đầu tiên khi thức dậy là gì?
Ko biết sáng nay có j ăn ko :(

10. Bạn có bao giờ nói ra điều gì đó mà bạn hứa là giữ bí mật không? no, có chết thì mang theo. Theo tinh thân võ sĩ đạo lol

11. Bạn có nghĩ nói dối là xấu không? tuỳ, có lúc mình thấy nó rất tốt :)

12. Màu sắc ưa thích của bạn là gì? đen & trắng = ghi

13. Môn thể thao bạn ưa thích nhất? võ thuật, ak quên nữa, đua xe (chưa được đua chính thức bao giờ nhưng rất ham mê tốc độ, góc nghiêng vật lý, gia tốc tăng, lực hút trái đất giảm dần, vi vu vi vu vb , ko biết cái này phải môn thể thao hông nữa. Nói chơi thôi chứ mình chỉ kiếm chút cảm giác ở những nơi an toàn. KO phải kẻ háo thắng thích hơn thua trên đường đâu :D

14. Bạn khoái mặc loại quần áo như thế nào? Đơn giản nhưng lịch lãm (ko bị lúa), năng động, kiểu quảng cáo x-men cũng được lol . Màu sắc nhẹ nhàng, trông chín chắn nhưng ko quá cỗ hũ kaka

15. Con số ưa thích? 7

16. Tháng ưa thích? mùa đông và mùa xuân, chỉ phân biệt theo mùa thế thôi

18. hehehe, bạn có biệt danh nào ngoài đời hay không? có nhưng quê quá nên thôi, khỏi chả lời ;))

19. Điều đầu tiên mà bạn chú ý ở một người khác phái là gì? đầu tiên thì tất nhiên là kute, có j đó ấn tượng , nụ cười, giọng nói...., Nhưng đầu tiên thì cũng chả có ý nghĩa j. Có làm bạn được hay ko, có thích kết bạn hay ko là cái phần sau đó kìa ... :)

20. Bạn có thể mô tả một người khác phái mà bạn cho là lý tưởng không? Cinderella = công chúa ngủ trong rừng. Bây h chả có tưởng tượng chơi vậy thôi, còn sự thật thì chịu, chắc cái nào tốt tốt gom chung lại là ra lý tưởng thôi mà. Có điều những j lý tưởng thì hay phi thực tế :D

21. Bạn có thích chữ viết của bạn không? yes, mấy con giun tớ nuôi hồi nhỏ đến giờ mà ^^ . Nói vậy thôi chứ nếu mình nắn nót thì có mấy kiểu đỉnh lắm nha nq

23. Người cuối cùng bạn nói chuyện điện thoại đến lúc này là ai? Ai là người hay nói chuyện điện thoại với bạn nhất?
Bạn bè thì nhắn tin, gọi điện thì toàn công việc thôi, xác xuất may rủi, nói ra làm j cold

24. Bạn ghét nhất loại người như thế nào?
nhất ak ? khó đấy. COn trai thì tớ gét những kẻ "ngu mà cố tỏ ra nguy hiểm " tự cao, háo thắng (điều ngược lại cũng là cái tớ đang cố gắng học hỏi :) ) . Con gái thì tớ gét những kẻ ăn bám, lừa lọc, ẻo lã, nói chung là cái kiểu "lừa tình" :)) . Đứa nào kute mà nằm dạng này thì tớ càng khinh rẻ hơn nno

26. Bạn có thích ngắm sao không? hiếm lắm, rãnh rỗi thì có ngồi cf 1 mình thôi

27. Khi tức giận, bạn làm gì? im lặng đến đáng sợ (hành động là mất khôn )

28. Bạn có khỏe mạnh không? yes, nhưng bây h thì tàm tạm thôi, lâu lắm rồi chẳng thể dục, hiiiiiiiiiiiiiiiii zz

29. Nếu có thể trở thành một người khác, bạn sẽ trở thành ai? hoàng tử trong chuyện cổ tích

32. Bài hát bạn hay nghe gần đây nhất là gì? liêu trai

33. Phim hoạt hình / anime ưa thích của bạn? tom & jerry

34. Thể loại phim ưa thích? Hành động, hài, 2 cái này cộng lại càng tốt. viễn tưởng, khoa học, truyền thuyết hoặc đôi khi tình cảm như "bredge to terabethia "...nói chung phim nào hay là xem tút tùn tụt. Gét mấy phim xã hội Trung Quốc bị chà đạp, hỉu lầm này nọ, xem chả có tích sự j, nhiều khi tức muốn ói máu. Rút kinh nghiệm trừ mấy phim này ra :))

38. Người mà bạn cảm thấy ganh tỵ nhất? tở chả thích 2 chữ ganh tị ts

40. Bạn nghĩ mình sẽ làm ngành nghề gì? web design + thiết kế nội thất + kiến trúc sư ko chuyên. Ôi, ham hố quá rồi, cố gắng lên (hình như mình đang lết tới mục tiêu thì phải , cười muốn ra nước mắt luôn :( )

43. Bạn có thể nói trong tủ quần áo của bạn có bao nhiêu bộ không? ko có tủ, nhưng chắc chắc ko quá 4 bộ vb

44. Bạn có thích đọc sách không? Tác phầm ưa thích của bạn ? Cuốn sách bạn đọc gần đây nhất?
Có, đọc quá trời là đằng khác, tác phẩm kỉ niệm của mình là cuốn "ko gia đình " của hecto malo. Cuốn mới đọc là "nghệ thuật ứng xử " của Nguyễn công Khang và "tay trăng làm nên" của dịch giả Nguyễn Hiến Lê

46. Bạn thích đến tham quan nơi nào nhất? Vì sao vậy? Chỗ nào mới lạ là thích, ước muốn của mình là h đến cuối đời đi thật nhiều nơi hcc

47. Màu mắt ưa thích? ai mà biết trời cold

48. Bạn có thích nổi tiếng? tương đối

49. Bạn có thường đi mua sắm không? cũng có, nhưng mua lặt vặt là nhiều, ko mua theo kiểu phục vụ cho bản thân như shoping

50. Người khác phái bạn nghĩ đến ngay lúc này? chả có, mới xem 2idolshow còn nhớ chị bé Khởi My tí xíu thôi, có chút ấn tượng (đừng hỉu lầm nhé nm ), hình như chẳng nhớ ai :v

51. Bạn có hạnh phúc không? Mình nghĩ là thế hoặc luôn nghĩ là thế nếu mình còn sống, còn có cơm để ăn, còn có nước để uống lol

52. Câu châm ngôn mà bạn thích nhất? lâu lâu thích 1 câu :)

53. Tiền bạc có quan trọng không? đang đè đầu kiếm đây nè, ko quan trọng là sao jj

55. Phòng riêng của bạn như thế nào? bề bồn lắm

56. Bạn có sưu tập cái gì không? đang có bộ tiền cổ và tem cổ (mỗi thứ khoảng 50 cái/đồng/tờ )

57. Bạn thích có thật nhiều bạn hay chỉ có một, hai người thân cận? cả 2

58. Điều gì là quan trọng nhất đối với bạn? sức khoẻ

59. Bạn ghét nhất cái gì ? việc gì ? hay câu nói gì?
ma/ tận thế/ tiên tri

60. Nếu một việc mà nhiều người cho rằng vô vọng, bạn có làm hay không? trong quá khứ mình từng bướng bỉnh với 1 số pha hành động " bất khả thi" lol, đã có cái thành công, nhưng cũng có cái đúng như mọi người nói. NHưng mình vẫn chưa bao giờ hối hận về những j đã làm, kim chỉ nam của mình là "tuổi trẻ ko có j phải hối hận"

61. Bạn có tin trên đời này có những điều không thể giải thích hay không? tin hay ko quan trọng j, sự thật đang hiện hữu trước mắt đầy rẫy, ví dụ: tại sao cây chuối có tên là cây chuối ? lol vb (ko biết mình nói câu này có chuối qúa ko :)) )

62. Có một người bạn thân cùng phái hay khác phái sẽ tốt hơn?
Hỏi nhãm, khác phái tất nhiên là hấp dẫn hơn rồi :))

63. Theo bạn, tình yêu là gì? iu rồi biết, "chém gió" mờ làm zề

65. Bạn có hay tha thứ không? "quay đầu là bờ" ai biết sửa lỗi thì bỏ qua thôi, hận thù mà làm gì :)

69. Nếu không bằng lòng ai điều gì đó, bạn sẽ nói cho họ biết chứ? ít thôi, mà nên coi người đó thuộc dạng nào, là bạn thì nói để góp ý xây dựng, ko phải "bạn" thì nói ra...., Hậu quả tự bạn tưởng tượng lấy ts . "Thuốc đắng thì giả tật" nhưng cái vế sau lại ác hơn, bởi thế .. ts

70. Bạn có thích chơi game? Game ưa thích của bạn? Bạn thường chơi ở đâu?
Crossfire , máy tính yếu, nghĩ lâu rồi.

73. Bạn có cho rằng yêu đơn phương là tốt không? chắc chắn, mối tình đầu của mình cũng chính là mối tình đơn phương. Chính nó đã khiến mình phải hoàn thiện bản thân nhiều hơn hcc

75. Bài hát mà bạn thích nhất? my will heart go on

76. Thần tượng của bạn là? ko có định nghĩa idol

77. Nếu bạn là người khác, liệu bạn có kết bạn với bạn không? chỉ số IQ của bạn có vẻ khá cao khi rãnh rỗi đặt ra mấy câu này nhỉ ? hihi

78. Thông minh hay chăm chỉ tốt hơn? Thông mình có nhiều cái hại lắm, nhưng chăm chỉ mà kém thông minh cũng chán. Với mình thì chịu, ko cân được chúng

79. Người xinh đẹp sẽ hạnh phúc hơn người có ngoại hình kém?
Thứot đo hạnh phúc hình như ko cùng đơn vị/ với mỗi người nên cũng khó tính lắm. Có điều nếu bạn cảm thấy mình ko dễ thương bằng các bạn khác, mình nghĩ tuổi thơ chắc hản sẽ có nhiều nỗi bùn nhất định, vấn đề này tế nhị, xít top đi aychet

80. Tính cách nổi bật của bạn? chân thành + nghiêm túc, hài hướt + liều lĩnh

81. Bạn tin vào số mệnh chứ? ko, tương lại nằm trong tay ta nq

82. Bạn sợ gì nhất? maaaaaaaaaaaaa + những con ác mộng

83. Các loại giày bạn đi? kiểu thể thao 1 tí

84. Bạn có đeo gì trên tay? Chân? Cổ không? hình như chả có cái monkey j hết :))

85. Noel vừa rồi của bạn ra sao? noel ? là j ?

86. Có điều gì là mãi mãi không bạn? tình yêu

88. Làm con trai hay con gái sẽ tốt hơn? mua cái cân về mà cân , hỏi lãm nhãm lol

89. Bạn nghĩ gì về cuộc sống độc thân?
Giả tạo + nguỵ biện

90. Đặc điểm ưa thích nhất ở một người khác phái? đẹp người + đẹp nết

92. Bạn có hay xem TV không? Chương trình? tivi hư, ít xem thành thói quen mất rồi zz, nhưng nếu có thì hay xem thời sự quóc tế + 7 ngày công nghệ

95. Bạn có hay soi gương không? cũng có, nhưng hay thì ko

96. Bạn có nhớ những người bạn thuở mẫu giáo hay cấp 1 không? hình như nhớ rất kỹ

98. Bạn có hay viết nhật kí không? never

99. Bây giờ bạn đã biết mình là ai chưa? ku rãnh vb

100. Bạn có yêu người cho ra topic này không? nếu giết người mà ko ở tù thì người đầu tiên tớ giết là u. Sao rãnh rỗi thế :))

zz zz zz zz zz zz zz . Bạn vừa vượt qua đỉnh ava rếch lol

https://butchi.forumvi.com/

26 [ThanhTu]  Re: Phỏng vấn thành viên : THANHTU Tue Jun 14, 2011 12:44 am

ThanhTu
Admin
Admin
nói bóng gió với tụi nó là chọc cho vui thôi mà. Thế mà đứa nào cũng tưởng mình ghét nó.Thiệt là tai hại, mô phật lol

Được khen nghe quen thì thích. Được chê thì nhăn mặt, nghĩ bậy bạ này kia, bao giờ mới thành người lớn đây.

27 [ryanmaster]  Re: Phỏng vấn thành viên : THANHTU Tue Jun 14, 2011 9:55 pm

ryanmaster
5B
5B
ThanhTu®️ đã viết:nói bóng gió với tụi nó là chọc cho vui thôi mà. Thế mà đứa nào cũng tưởng mình ghét nó.Thiệt là tai hại, mô phật lol

Được khen nghe quen thì thích. Được chê thì nhăn mặt, nghĩ bậy bạ này kia, bao giờ mới thành người lớn đây.
.....đến khi nào được khen thì trên mây, được chê thì chém thẳng tay vb

https://butchi.forumvi.com

28 [ThanhTu]  Re: Phỏng vấn thành viên : THANHTU Tue Jun 14, 2011 11:16 pm

ThanhTu
Admin
Admin
Chê nhiều thì tốt thôi, miễn là chính xác và có thành ý là ok hết
Lời khen làm lu mờ đi lý trí, tai hại, tai hại lắm cn

29 [kun]  Re: Phỏng vấn thành viên : THANHTU Wed Jun 15, 2011 10:41 am

kun
5B
5B
chê cũng nên vừa vừa phải phải
kẻo người ta tự kỉ :))
mà có khi chê nhiều thì chán => lì.

30 [ThanhTu]  Re: Phỏng vấn thành viên : THANHTU Thu Jun 23, 2011 12:04 am

ThanhTu
Admin
Admin
Bản thân mình khi bị chê thì cũng nên dành thời gian suy nghĩ nhiều 1 tí, tuy nhiên cũng tránh tự ái, tự phụ... :-S

31 [ThanhTu]  Re: Phỏng vấn thành viên : THANHTU Tue Apr 24, 2012 12:03 am

ThanhTu
Admin
Admin
lâu lắm rồi mới đọc lại, cũng vui. Up 1 phát cho ai chưa đọc. PR hoho

32 [trinhm2009]  Re: Phỏng vấn thành viên : THANHTU Tue Apr 24, 2012 8:30 pm

trinhm2009
Admin
Admin
Chú này hơi khô khan một tí! kaka

https://www.facebook.com/?sk=welcome#!/pages/Portrait-Pencil/3013

33 [pumkute]  Re: Phỏng vấn thành viên : THANHTU Wed Apr 25, 2012 9:57 am

pumkute
HB
HB
a Tú có đẹp trai ko? hj``

34 [haiminh_arc]  Re: Phỏng vấn thành viên : THANHTU Wed Apr 25, 2012 11:12 am

haiminh_arc
Admin
Admin
Người dân thì bảo có, Đảng thì bảo không, Các nhà khoa học thì chưa xác định được.

35 [1973]  Re: Phỏng vấn thành viên : THANHTU Wed Apr 25, 2012 12:36 pm

1973
HB
HB
haiminh_arc[quote] hoho

36 [ThanhTu]  Re: Phỏng vấn thành viên : THANHTU Wed Apr 25, 2012 5:11 pm

ThanhTu
Admin
Admin
pumkute đã viết:a Tú có đẹp trai ko? hj``
Câu này khó trả lời quá. Thật ra là mình rất khiêm tốn nên ít muốn nói, nhưng tại mọi người xung quanh cứ hay khen nên mềnh mặc định chấp nhận mình ẹp chai hoho . Cơ mà ko phải ẹp bình thường. Sáng nào dạy soi gương cũng tự nhủ : " nói về ẹp chai tao chỉ thua mỗi mày " kaka

haiminh_arc đã viết:Người dân thì bảo có, Đảng thì bảo không, Các nhà khoa học thì chưa xác định được.
dân luôn đông & đánh giá chính xác anh nhỉ :)

37 [mây tím]  Re: Phỏng vấn thành viên : THANHTU Wed Apr 25, 2012 7:26 pm

mây tím
NEWMEM
NEWMEM
mình vừa đọc hết 3 trang iu rùi đới lle ndm

38 [ThanhTu]  Re: Phỏng vấn thành viên : THANHTU Fri Apr 27, 2012 12:59 am

ThanhTu
Admin
Admin
mây tím đã viết:mình vừa đọc hết 3 trang iu rùi đới lle ndm
chữ đới đâu ra zậy ceci sao giống mấy thím voz zị trời

39 [pumkute]  Re: Phỏng vấn thành viên : THANHTU Sat Apr 28, 2012 3:40 pm

pumkute
HB
HB
đẹp trai + tài giỏi. WoW thần tượng ! thần tượng!

bjnsusu
NEWMEM
NEWMEM
:)

41 [DeathVic]  Re: Phỏng vấn thành viên : THANHTU Wed Aug 01, 2012 10:56 pm

DeathVic
NEWMEM
NEWMEM
kaka .. bái sư..có

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2