You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : 1, 2, 3 ... 12 ... 23  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 23 trang]

1 [Studio]  Nhật kí thành viên <3 Fri Dec 10, 2010 10:03 am

Studio
HB
HB
Nơi lưu giữ những kỉ niệm...

2 [nguyenlam101]  Re: Nhật kí thành viên <3 Mon Dec 13, 2010 12:15 pm

nguyenlam101
NEWMEM
NEWMEM
thui ks đâu? mình nói chơi thui í mà... ^^!
Đó là quyển của mỗi người, nhiều hình cho phong phú. ^^!

3 [hunghsmn]  Re: Nhật kí thành viên <3 Thu Dec 16, 2010 12:36 pm

hunghsmn
Master
Master
- Cái tiêu đề gì kỳ quá.
- Đừng có đóng của. Mục tiêu chính là các tài liệu vẽ tranh và tranh vẽ. Do đó cố gắng, bạn nào có TL gì thì post lên để làm TL cho mọi người tham khảo. Có thể lâu lâu mới gặp cái gì hay thì post lên. Sưu tập một kho TL thậy quý. Còn chuyện giao lưu thì phụ thôi có càng tốt. Chuyện này nói mãi rồi cũng sẽ chán và hết chuyện. Bất cứ diễn đàn nào rồi cũng vậy thôi. Diễn đàn rồi sẽ ít thành viên, nhưng trang web sẽ còn mãi. Chỉ cần một nhóm nhỏ trung thành hoặc thậm chí chỉ một mình admin thì trang web vẫn tồn tại nễu nó có nhiều TL quí cần cho mọi người thì khách sẽ có mặt thường xuyên ( mặc dù thành viên có thể không có, lâu lâu cần gì người ta mới vô)

Diễn đàn tình thương bây giờ thỉnh thoảng mới có thành viên ghé thăm, họ sẵn sàng đi làm từ thiện, còn vào viết thì họ không biết viết gì, tán mãi cũng hết chuyện rồi chán. Thành viên thưa dần nhưng khách thì vẫn đông (Qua theo dõi thì thấy khách từ nước ngoài có vẻ nhiều hơn trong nước). Dù chỉ còn một mình chú thì thỉnh thoảng chú cũng sẽ sưu tầm những bài thuộc về chính sách, tin tức post lên làm nơi lưu trữ TL cho mọi người tham khảo.

Vài lời trao đỗi cùng admin

Một ngày nào đó chắc chắn sẽ tới, lúc đó chú sẽ xóa bỏ bản thống kê ở cuối diễn đàn, xóa bỏ tên tác giả trong last topic, ẩn một số chuyên mục...(cụ thể lúc đó tính sau) để một mình chú viết, và biến diễn đàn thành một trang web thực sự.

4 [Việt K]  Re: Nhật kí thành viên <3 Fri Dec 17, 2010 10:02 am

Việt K
Master
Master
vẫn sôi nổi đấy chứ :|

5 [ThanhTu]  Re: Nhật kí thành viên <3 Fri Dec 17, 2010 11:56 am

ThanhTu
Admin
Admin
Code:
vẫn sôi nổi đấy chứ :|
Chào Viet K, rồng hôm này đến nhà tôm chơi rồi ;))
Hiz, 4r nó đang thoi thóp đó chứ sôi động đâu mà sôi động, có mem chạy ra vào, đăng kí cũng khá nhưng ....

https://butchi.forumvi.com/

6 [Việt K]  Re: Nhật kí thành viên <3 Fri Dec 17, 2010 2:16 pm

Việt K
Master
Master
forum về hội họa nên có thể ít người quan tâm hơn những forum giải trí khác.
về giao diện và bài viết thì forum rất là "chất" rồi :)

7 [ThanhTu]  Re: Nhật kí thành viên <3 Fri Dec 17, 2010 6:40 pm

ThanhTu
Admin
Admin
Code:
forum về hội họa nên có thể ít người quan tâm hơn những forum giải trí khác.
về giao diện và bài viết thì forum rất là "chất" rồi :)

Cảm ơn Việt K đã có lời khen, giao diện thì cũng ko phàn nàn chi lắm ngoài việc nó chạy hơi ì, hiz . Ukm, thôi cứ tàm tạm vậy đi, có chi tính sau ... :)

Được sửa bởi ThanhTu® ngày Mon Dec 05, 2011 3:34 pm; sửa lần 1.

8 [nguyenlam101]  Re: Nhật kí thành viên <3 Sun Dec 19, 2010 11:43 am

nguyenlam101
NEWMEM
NEWMEM
^^!... hết đụng hàng ùi đó. mà đặt tiêu đề k ấn tượg mấy, bạn nên chơi tiêu đề sôi nổi tí để thành viên vô bắn nhau... [You must be registered and logged in to see this image.]

9 [ThanhTu]  Re: Nhật kí thành viên <3 Sun Dec 19, 2010 11:56 am

ThanhTu
Admin
Admin
Nói chuyện cho vui thôi chứ bắn nhau j ở đây
Còn cái thông điệp yêu thương + Fix lỗi = Việt K , cài đặt và giao diện do ligerv . mình ko dám share ;))
PS: sao 2 cái avatar ở vị trí 2/3 của mình nó ẩn đi thế nhở ?

Được sửa bởi ThanhTu® ngày Mon Dec 05, 2011 5:54 pm; sửa lần 1.

10 [nguyenlam101]  Re: Nhật kí thành viên <3 Sun Dec 19, 2010 12:02 pm

nguyenlam101
NEWMEM
NEWMEM
mình thấy nó chạy ổn mà... nói bắn vậy thui chứ vô tám nhau rùi ném boom luôn chứ bắn j...^^!
Forum mà thành viên nc vui vẻ như thế là vui nhất rùi còn j? đúng k nè
" sao 2 cái avatar ở vị trí 2/3 của mình nó ẩn đi thế nhở ? " chắc có lỗi j ở css rùi. hoặc ở viewtopic hoặc ở body,... hoặc ở temp... hô hô

11 [nguyenlam101]  Re: Nhật kí thành viên <3 Sun Dec 19, 2010 12:32 pm

nguyenlam101
NEWMEM
NEWMEM
[You must be registered and logged in to see this image.] - trích từ tác phẩm của nguyenart

12 [conmavuive_138]  Re: Nhật kí thành viên <3 Fri Dec 31, 2010 7:50 pm

conmavuive_138
Admin
Admin
HAHAHAHA>>>các girl khác đâu rồi...vào tranh chấp ngôi vị đi chứ...Mình là newman đây nè zui2 ơi...LMAO đừng thí nghiệm tớ^^

13 [zuizui_94]  Re: Nhật kí thành viên <3 Fri Dec 31, 2010 9:25 pm

zuizui_94
HB
HB
e hèm.......pé newman còn quên chưa giới thiệu ...chút chút về bản thân đó nghe......
....đề nghị....bổ sung thêm thông tin vào à nha....
nhaymat

14 [conmavuive_138]  Re: Nhật kí thành viên <3 Fri Dec 31, 2010 9:35 pm

conmavuive_138
Admin
Admin
HAHA sợ thật gọi mình là bé coi bộ tưởng mình tranh chấp chức miss teen hả>>>>tớ là con RAI....hơn tuổi bạn 1 chút...ko nhiều đâu khoảng 3~4 tuổi...:P.tớ chả có thông tin j nhiêu sở thích chơi game bạo lực bắn giết chết chóc...sở đoản là chả lừa tình được ai bao giờ...muhahaha

15 [zuizui_94]  Re: Nhật kí thành viên <3 Sat Jan 01, 2011 12:16 am

zuizui_94
HB
HB
conmavuive_138 đã viết:HAHA sợ thật gọi mình là bé coi bộ tưởng mình tranh chấp chức miss teen hả>>>>tớ là con RAI....hơn tuổi bạn 1 chút...ko nhiều đâu khoảng 3~4 tuổi...:P.tớ chả có thông tin j nhiêu sở thích chơi game bạo lực bắn giết chết chóc...sở đoản là chả lừa tình được ai bao giờ...muhahaha

thìa da là czai giả danh cgai ....hohoho...
...gọi là 'pé' cho trẻ...nhể

16 [zuizui_94]  Re: Nhật kí thành viên <3 Sat Jan 01, 2011 12:57 am

zuizui_94
HB
HB
:didao:
Như đã nói ở trên "âm mưu" liên kết các thành viên trong 4r ....sẽ chính thức đc khởi động kể từ ngày hnay....(vỗ tay )
Chắc các bạn cũng mún ,4r ko chi là một nơi mỗi người có thể học hỏi trao đổi kinh nghiệm mà hơi thế nữa mỗi chta còn mong cho 4r trở thành một gia đình thực sự và mỗi thành viên coi nhau như anh chị em vậy..
Mún làm dc điều tuyệt vời đó ...rất cần có sự góp sức của tất cả các men trong dđ ...
Hi vọng nhận dc nhiều sự ủng hộ từ cả nhà mìh nhé nhaymat

17 [zuizui_94]  Re: Nhật kí thành viên <3 Sat Jan 01, 2011 1:29 am

zuizui_94
HB
HB
:didao: pà kon vô 8 nhiêt tình nha...
mình muốn cả nhà mjh` hju? nhau hơn ...nên mong các bạn vô chia sẻ thông tin cá nhân(nơi ở, nghề nghi^p, sở thích ,sở ghét,sở trường,sở đoản,.... ngauqua ) cho mọi người cug` bít dc chứ (càng nhiều càng ít mà :thoisao: ...hic)
....và đặc biệt mih` rất mong nhận được hình kèm theo của các ban ....(có hình pót nên sẽ có thưởng nhaymat .hjhj) dongy

18 [conmavuive_138]  Re: Nhật kí thành viên <3 Sat Jan 01, 2011 1:21 pm

conmavuive_138
Admin
Admin
HAHAHA có thưởng gì vậy....anh em nào có muốn nhận phần thưởng thì post hết lên nhà,,,đầu tiên la bác admin

19 [ThanhTu]  Re: Nhật kí thành viên <3 Sat Jan 01, 2011 1:25 pm

ThanhTu
Admin
Admin
Sao lại là ẹc min trước nhỉ ? ngauqua ẹc min năm sau mới post ảnh, truyền thống các 4r đều thế mà, 2 ku cậu làm trước đi nhá :cuoikhay:

PS: Quà thì có đấy, nhưng tính theo điểm, ko phải tặng bi giờ đâu

20 [conmavuive_138]  Re: Nhật kí thành viên <3 Sun Jan 02, 2011 1:52 pm

conmavuive_138
Admin
Admin
herher xem ra 138 phải solo trước rồi...thôi lí lịch trích ngang :
SINH NHẬT: 13-8-1991 19 tuổi học trường DH Kiến trúc Hà Nội
sở thích:thích võ vẽ 1 chút,xem film hollywood,chơi game thùng,đá bóng(chơi mọi vị trí trên sân trừ vị trí thủ môn,lí do vì thủ môn luôn đứng sau tất cả và luôn phải nhìn "cửa sau" của đồng đội...khờ khờ).Hay đi zơi vào ban đêm vì cuộc sống ban đêm thật là vui nhộn(mà cái gì vui nhộn là tớ tham gia tuốt,ví như diễn đàn đây).Ngoài ra còn thích hát karaoke ko ôm.hờ hờ bạn gái nào thích hát thì có thể lôi kéo rủ rê mình,yên tâm có mình là luôn đông zui,con rai trường tớ thích làm quen các bạn gái lắm(vì cả trường số con gái đếm trên đầu ngón chân)...vân vân và vân vân.
sở ghét:chả ghét gì và cũng chả sợ gì(hờ hờ).ah quên sợ nhất ra trường roi ko làm được việc gì(ghét trở thành đứa vô tích sự) :-)))))))
Miên mai hơi nhiều post ảnh chơi luôn (kiếm mãi mới được 1 bức tự sướng,,xem worldcup ủng hộ Hà Lan nên mặc áo hơi choé LOL)
NHÀO ZÔ
[You must be registered and logged in to see this image.]

Vì là thành viên đầu tiên ra mắt có ảnh nên yêu cầu các đồng chí cấp trên cho số điểm thưởng cao hơn các member khác,, votay votay votay

Được sửa bởi conmavuive_138 ngày Mon Jan 03, 2011 11:47 pm; sửa lần 1.

21 [zuizui_94]  Re: Nhật kí thành viên <3 Mon Jan 03, 2011 9:35 pm

zuizui_94
HB
HB
tốt tốt....thưởng cho đồng chí một... phiếu bé ngoan nào...
nhanh nhanh mag về khoe má nào... cuoingoacmieng
nhưng nếu thêm một vài thông tin bản thân nữa thì có phải tốt hơn ko ? nhaymat
p/s: ảnh chụp khá nghệ thuật đó à nha nhaymat

22 [conmavuive_138]  Re: Nhật kí thành viên <3 Tue Jan 04, 2011 12:40 am

conmavuive_138
Admin
Admin
hờ hờ bây h đến zui2 hoặc atu...đừng để box này có mỗi 138 đâu nhá...các thành viên đang chờ đó...nhớ kèm theo ảnh đấy...

23 [zuizui_94]  Re: Nhật kí thành viên <3 Tue Jan 04, 2011 12:47 pm

zuizui_94
HB
HB
atu tính sao đây a ?
có người đòi nợ a kìa...

24 [ThanhTu]  Re: Nhật kí thành viên <3 Tue Jan 04, 2011 8:43 pm

ThanhTu
Admin
Admin
Sắp có Bộ Thanh Tra về truy quét khu vực này :vobung:

25 [zuizui_94]  Re: Nhật kí thành viên <3 Tue Jan 04, 2011 9:26 pm

zuizui_94
HB
HB
:thoisao: chả sao ...mình lương thiện... hohoho

26 [Sponsored content]  Re: Nhật kí thành viên <3

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 23 trang]

Chuyển đến trang : 1, 2, 3 ... 12 ... 23  Next