You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1 [evilken]  bài tượng của mình-mời các bạn chém #_# Sat Jun 11, 2011 10:59 pm

evilken
HB
HB
bài tượng của mình-mời các bạn chém #_# 240em

bai` này mình vẽ được 7 tháng rồi,thấy diễn đàn hay và sôi động nên góp vui.chụp bằng e63 nên hơi mờ 2.0 mh

2 [ThanhTu]  Re: bài tượng của mình-mời các bạn chém #_# Sun Jun 12, 2011 12:09 am

ThanhTu
Admin
Admin
Giờ muốn quảng cáo bài vẽ hay quảng cáo E63 cho nókia đây kaka
E63 sở hữu camera 2.0 , khả năng chụp ảnh tạm được trong điều kiện thiếu sáng lol vb

Hình thì bạn phải cố gắng thêm vào mới giống được. Nhìn chung khối mạnh nhưng có nhiều chỗ thừa sáng thì phải. Phần bóng đổ chưa hay, thiếu phần sắc độ trung gian và chuyển chưa em. Nếu thi thì nên hạn chế phông nền lại, nhấn đúng chỗ sẽ hợp lí với thời gian hơn :)

https://butchi.forumvi.com/

3 [evilken]  Re: bài tượng của mình-mời các bạn chém #_# Sun Jun 12, 2011 8:02 pm

evilken
HB
HB
thanks pro,bài này mình vẽ trên khổ a1 nên lúc đánh nền cũng nản lắm

113
NEWMEM
NEWMEM
dúng chất của hn bối cảnh hơi bết thì phải

5 [evilken]  Re: bài tượng của mình-mời các bạn chém #_# Thu Jun 16, 2011 6:34 pm

evilken
HB
HB
hi`.mình cũng không ngờ mỗi vùng cũng có chất riêng đey.mình nghĩ do thầy chứ

113
NEWMEM
NEWMEM
uk chắc vậy
do phong cách của từng thầy

7 [shiro.30010109]  Re: bài tượng của mình-mời các bạn chém #_# Sat Jun 18, 2011 9:33 am

shiro.30010109
NEWMEM
NEWMEM
có lẽ là hơi thiếu độ đậm
chắc do chụp lại ^^

8 [Candylie]  Re: bài tượng của mình-mời các bạn chém #_# Thu Jul 14, 2011 4:15 pm

Candylie
HB
HB
Theo mình thôi nhé, thì bài của khá trong, khối cũng ổn... nhưng có điều tóc bị sai, làm đầu như bị hụt mất... phần miệng và cằm cảm giác như đang bĩu hay sao í ;)) nền bạn oánh hơi ẩu...mình ko thích cái bệ của bạn. phần sáng và trung gian tách tốt, nhưng phần tỗi chưa rõ.... mình thích cách đánh tượng của bạn... nhưng chụp mờ mờ wa', ko nhìn đc rõ nét cho lắm... :D

9 [phuonglinhhon]  Re: bài tượng của mình-mời các bạn chém #_# Thu Jul 14, 2011 9:10 pm

phuonglinhhon
NEWMEM
NEWMEM
theo mjnh b co gang nhju vi hinh khoi chua chac lam chua the hjen kt

10 [evilken]  Re: bài tượng của mình-mời các bạn chém #_# Thu Jul 14, 2011 10:23 pm

evilken
HB
HB
bài tượng của mình-mời các bạn chém #_# 25062011014copy

dey ;a bài mình vẽ chiếc giầy :)mới vẽ thôi
Theo mình thôi nhé, thì bài của khá trong, khối cũng ổn... nhưng có điều tóc bị sai, làm đầu như bị hụt mất... phần miệng và cằm cảm giác như đang bĩu hay sao í hihi nền bạn oánh hơi ẩu...mình ko thích cái bệ của bạn. phần sáng và trung gian tách tốt, nhưng phần tỗi chưa rõ.... mình thích cách đánh tượng của bạn... nhưng chụp mờ mờ wa', ko nhìn đc rõ nét cho lắm... :D
thanks pro

11 [Candylie]  Re: bài tượng của mình-mời các bạn chém #_# Thu Jul 14, 2011 11:41 pm

Candylie
HB
HB
evilken đã viết:bài tượng của mình-mời các bạn chém #_# 25062011014copy

dey ;a bài mình vẽ chiếc giầy :)mới vẽ thôi
Theo mình thôi nhé, thì bài của khá trong, khối cũng ổn... nhưng có điều tóc bị sai, làm đầu như bị hụt mất... phần miệng và cằm cảm giác như đang bĩu hay sao í hihi nền bạn oánh hơi ẩu...mình ko thích cái bệ của bạn. phần sáng và trung gian tách tốt, nhưng phần tỗi chưa rõ.... mình thích cách đánh tượng của bạn... nhưng chụp mờ mờ wa', ko nhìn đc rõ nét cho lắm... :D
thanks pro
đã biết từ đầu r ker... ko cần phải khoe đâu :))

12 [boyhd]  Re: bài tượng của mình-mời các bạn chém #_# Fri Jul 15, 2011 5:04 pm

boyhd
NEWMEM
NEWMEM
chua jong lam . sac do dang bi due wa

13 [tuk1993]  Re: bài tượng của mình-mời các bạn chém #_# Fri Jul 15, 2011 6:31 pm

tuk1993
NEWMEM
NEWMEM
BAN VE DC Z LA GHE LEM UI.tui tin la ban tu ve.co gang len nhen ban.HiHi :D

14 [doanthoaidu]  Re: bài tượng của mình-mời các bạn chém #_# Sat Jul 16, 2011 11:36 am

doanthoaidu
NEWMEM
NEWMEM
dc lam

15 [evilken]  Re: bài tượng của mình-mời các bạn chém #_# Mon Jul 18, 2011 1:20 pm

evilken
HB
HB
tuk1993 đã viết:BAN VE DC Z LA GHE LEM UI.tui tin la ban tu ve.co gang len nhen ban.HiHi :D
ban la sinh vien roi.hehe.thank pro

16 [evilken]  Re: bài tượng của mình-mời các bạn chém #_# Mon Jul 18, 2011 1:22 pm

evilken
HB
HB

đã biết từ đầu r ker... ko cần phải khoe đâu :)) [/quote]
oh.a khoe để cho những cô bé vào đey mong chờ thấy đó cô bé ah.

17 [smile_arc]  Re: bài tượng của mình-mời các bạn chém #_# Tue Aug 23, 2011 4:33 pm

smile_arc
Admin
Admin
Khối của bạn hay thật, mình rất thích. Nhưng nền có vẻ gai quá à. Lần sau bạn chụp hình rõ hơn chút nhé. Hy vọng sớm được thấy tác phẩm sau của bạn. :D :D ls ls

18 [0935648715]  Re: bài tượng của mình-mời các bạn chém #_# Thu Aug 25, 2011 5:44 pm

0935648715
HB
HB
em tính thi khối V... vẽ cũng ổn...nhưng chỉ vẽ theo sở thích và tự mày mò theo kảm zác mà thôi. zì thế e mới theo lò học đc 2 bữa... mong rằng +2 bữa nữa.... :D e cũng zẽ đc như thế

19 [evilken]  Re: bài tượng của mình-mời các bạn chém #_# Mon Aug 29, 2011 11:23 am

evilken
HB
HB
oh.chúc bạn thành công :D cố gắng sẽ có thành quả cao.nhưng gian nan cũng nhiều đó

20 [evilken]  Re: bài tượng của mình-mời các bạn chém #_# Mon Aug 29, 2011 11:26 am

evilken
HB
HB
smile_arc đã viết:Khối của bạn hay thật, mình rất thích. Nhưng nền có vẻ gai quá à. Lần sau bạn chụp hình rõ hơn chút nhé. Hy vọng sớm được thấy tác phẩm sau của bạn. :D :D ls ls
hey,nguồn động viên lớn lao chính là bạn :D

21 [boyviplaiyen_95]  Re: bài tượng của mình-mời các bạn chém #_# Sun Sep 02, 2012 7:07 pm

boyviplaiyen_95
HB
HB
a hung oi.dan laiyen day.muon lam de tu cua anh qua.hjhj a dong y thi pm cho a e nha.sdt ne 0904745953 e a huynh

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]