You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1 [chinhmonkey]  bai moi cua em . nam nay em mi thi anh chy chem zum em nak Thu Apr 26, 2012 7:04 pm

chinhmonkey
HB
HB
Photobucket

2 [haiminh_arc]  Re: bai moi cua em . nam nay em mi thi anh chy chem zum em nak Thu Apr 26, 2012 8:39 pm

haiminh_arc
Admin
Admin
Bài ở mức trung bình,,em chưa khai thác bóng đổ tạo không gian, khối hơi non, quả xoài và mũ bảo hiểm hơi lẫn sắc độ, cố gắng đẩy ngôn ngữ nét rõ ra chút nữa nhé!

trinhm2009
Admin
Admin
Bài này bố cục hơi dở rồi em ơi, trống ở dưới nhiều làm loãng bài. Các vật phân biệt bằng sáng tối một cách tự nhiên, cố gắng để ý để tách vật, không nên dùng những đường viền rõ nét như vậy.

https://www.facebook.com/?sk=welcome#!/pages/Portrait-Pencil/3013

4 [chinhmonkey]  Re: bai moi cua em . nam nay em mi thi anh chy chem zum em nak Thu Apr 26, 2012 10:00 pm

chinhmonkey
HB
HB
vang ak em se co gang tkss anh chy nhiu

kuchip
HB
HB
Hỏng rồi ku ơi...bố cục của mày sao thế? Nhỏ quá. To thêm chút nữa ra, tương xứng trên dưới cho cân đối 1 chút nhé. Làm thế kia bị loãng bên dưới là đúng rồi vb Cố lên mày nhé. Tao đang cày ngày cày đêm đây. Cố gắng

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]