You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1 [Dan37]  [Tĩnh Vật]Các bạn vào xem thử Wed May 02, 2012 10:52 am

Dan37
HB
HB
Xem rồi đóng góp ý kiến giùm mình nha

Photobucket

2 [nhidong]  Re: [Tĩnh Vật]Các bạn vào xem thử Wed May 02, 2012 12:52 pm

nhidong
HB
HB
bạn nên tập cách vẽ quả dứa và vải ^^.đánh bóng cái chai chưa ra chất,cái mũ chưa rõ khối.nói chung chưa ổn vật gì cả...

3 [tinhte]  Re: [Tĩnh Vật]Các bạn vào xem thử Wed May 02, 2012 1:19 pm

tinhte
Admin
Admin
Cái chai & quả dứa sai hình, sai tỷ lệ rồi. Hình mà sai nhiều mất điểm đó bạn, nên tập trung vào Hình trước đã :)

http://www.tinhte.vn/

4 [pumkute]  Re: [Tĩnh Vật]Các bạn vào xem thử Wed May 02, 2012 3:44 pm

pumkute
HB
HB
cái chai mình thấy ổn rồi đấy chứ.còn quả dứa thì chưa đạt

5 [kuchip]  Re: [Tĩnh Vật]Các bạn vào xem thử Tue May 08, 2012 1:28 pm

kuchip
HB
HB
1. Về dựng hình. Bạn dựng bo, không đo hay sao mà Dứa quá bầu, chai Rượu thì phình ngang, Mũ thì co to quá không ???
2. Tả chất bạn nhé...Quả dứa có thể xem 1 số bài trong diễn đàn, đặc biết là có 1 bài chụp "chộm" trong khi nộp bài của trường ĐHXD, chai bết, di chì mất rồi, bị đục, không trong nữa...Mũ thì không cong tròn nữa mà gần như nó nằm trên mặt phẳng luôn...
3. Về nền thì bạn nên đánh lan rộng lên trên, nhấn vào những điểm sáng để đẩy được vật cần tả lên, 1 phần để không lẫn vào không gian, làm mất hút vật của mình đi.
4. Cái này thì mình nghĩ là một người vẽ tốt cần có là phải có điểm nhấn của các vật. Ví dụ cái chai, mình ấn đậm 1 số điểm của đế chai thì sẽ làm cái chai nặng mà đẹp, những vật khác tương tự :D

6 [but2h]  Re: [Tĩnh Vật]Các bạn vào xem thử Sat May 19, 2012 9:36 am

but2h
HB
HB
QUẢ DỨA BẰNG THỦY TINH XANH À? hoho

7 [nguyenphuc]  Re: [Tĩnh Vật]Các bạn vào xem thử Sat May 19, 2012 9:37 pm

nguyenphuc
HB
HB
bo cuc va dung hinh nam nay chiem den 5d,cac vat chua co khoi/,tat ca deu duoc dung hinh bang duong ki ha,net chi phai ro,van thay duoc lop giay trang nhok a!day moi la phong cach tp.hcm

8 [dodaica]  Re: [Tĩnh Vật]Các bạn vào xem thử Tue May 22, 2012 10:58 am

dodaica
HB
HB
phần vẽ như cách điệu chưa rõ vật xem ki quả dứa lai chua rõ rang j cả

9 [dodaica]  Re: [Tĩnh Vật]Các bạn vào xem thử Tue May 22, 2012 10:59 am

dodaica
HB
HB
phần mũ van ko dc tròn dựng hình chưa tốt

10 [Yuri-Pham]  Re: [Tĩnh Vật]Các bạn vào xem thử Tue May 22, 2012 5:45 pm

Yuri-Pham
HB
HB
Cuốn thơm bị nhỏ , mắt lại to quá.chai hơi bị mù.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]