You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Comfolua
HB
HB
Photobucket
Photobucket và đây
Photobucket đây nữa
và rất thich bài này Photobucket

Comfolua
HB
HB
hê. giúp em nha các anh

haiminh_arc
Admin
Admin
Bài 1, 3 sai hình. Em nên xem lại tỉ lệ giữa các thành phần với nhau. Yếu tố trục trên khuôn mặt cũng phải lưu ý nữa.
Bài 2,4 khá hơn nhiều. Tuy nhiên ở bài 2 phần bục đế bị nghiêng nhiều quá và bài 4 nên dìm sắc độ phần tóc bên tối lại để đạt sắc độ tổng thể.

Comfolua
HB
HB
@@la sao ta

Linh Hiền
HB
HB
Bài thứ 2 chọn vị trí khó thế, tớ mà ngồi chỗ ý thì 0 vẽ nổi, đi thi phải tranh lấy chỗ đẹp :m

vovanphuoc95
HB
HB
bài thứ hai sắp đổ rồi kìa hi :)

Comfolua
HB
HB
sao đổ đc :D

Comfolua
HB
HB
Linh Hiền đã viết:Bài thứ 2 chọn vị trí khó thế, tớ mà ngồi chỗ ý thì 0 vẽ nổi, đi thi phải tranh lấy chỗ đẹp :m
Tui nhờ ông nhận xét mờ, sao lại có chuyện ví trí ở đây !!! kb

trinhm2009
Admin
Admin
Sao ảnh nhỏ thế? Bài thứ 2 em đánh phông ngược rồi. Đánh cho cái mặt bật lên chứ, phần sau ót cho chìm vô cũng được, nhỏ quá, thấy vậy thôi.

https://www.facebook.com/?sk=welcome#!/pages/Portrait-Pencil/3013
Linh Hiền
HB
HB
Ý tớ là cậu chọn vị trí vẽ khó đẹp, đi thi cố mà tránh cn

vovanphuoc95
HB
HB
sao lại không có chuyện vị trí đâu phải góc nhìn nào cũng dược . bai 2 nhin cai đế bị gi ấy do chụp mất phần dưới nhìn ko hết nhưng nhin thì thấy sắp đổ thiệt hehe bài hai ta chất cũng khá tốt bài cuối tuy co khối nhưng dánh nhem tùm lum tách rỏ sáng tối ra đi bạn ơi

nguyenhainam
HB
HB
Linh Hiền đã viết:Bài thứ 2 chọn vị trí khó thế, tớ mà ngồi chỗ ý thì 0 vẽ nổi, đi thi phải tranh lấy chỗ đẹp :m
vị trí này mà vẽ được thì pro đó

Comfolua
HB
HB
hehe!!

Comfolua
HB
HB
cai này vẽ chơi thôi, đi thi tất nhiên sẽ chọn chô khác

alivebb
HB
HB
Nhìn thì biết pic1,3,4 là chú vẽ. còn pic2 là của họ rùi :D

Comfolua
HB
HB
pp đã viết:Nhìn thì biết pic1,3,4 là chú vẽ. còn pic2 là của họ rùi :D
a ha thăng em
:))

Thái Fly
NEWMEM
NEWMEM
Nét đánh nhìn khó hiểu thế :|

cungchiase
HB
HB
Pic 4 là một bài khá tốt, trục, hướng, tỉ lệ bạn thể hiện khá tốt, mảng khối, sáng tối lớn rõ ràng. bút pháp phóng khoáng, hãy cố gắng phát huy bạn nhé.
còn những nhược điểm bài của bạn thì cũng có vài chổ đấy, và mình nghĩ thầy hướng dẫn bạn vẽ cái tượng này cũng đã phân tích rất nhiều rồi. nên mình ko nhắc lại nữa. tóm lại đây là một bài có triển vọng có gắng phát huy bạn nhé.

lorenpham
HB
HB
xí khoan cho loren hỏi (hỏi xog đừg chọi cà chua là mừg rầu :D) ..tượng tìm ở đâu mà vẽ hay wá zdạ =.="

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]