You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1 [nh0xsmaful]  [MT2]..xem giùm e với. Sat May 19, 2012 7:43 am

nh0xsmaful
HB
HB
Với chủ đề Tình cảm gia đình, trên khổ giấy A3 anh (chị) hãy thể hiện 1 bài bố cục trong hình chữ nhật 12x16cm. Ngôn ngữ tạo hình không hạn chế, sử dụng không quá 3 sắc độ.
...
bài của e nhận xét gùim với...mới vẽ lần đầu..tên là "hương vị nồi lẩu"
Photobucket

2 [kun]  Re: [MT2]..xem giùm e với. Sat May 19, 2012 9:27 am

kun
5B
5B
cơm canh gì đạm bạc thế bạn :) đùa chút thui mình thấy bài của bạn khá ổn nhưng hình hơi bị vụn.tạo hình thú vị nhưng hơi đơn điệu :D không biết có đúng không bạn tham khảo ý thôi nhá. mình cũng mới học cái này

3 [nh0xsmaful]  Re: [MT2]..xem giùm e với. Sat May 19, 2012 3:16 pm

nh0xsmaful
HB
HB
kun đã viết:cơm canh gì đạm bạc thế bạn :) đùa chút thui mình thấy bài của bạn khá ổn nhưng hình hơi bị vụn.tạo hình thú vị nhưng hơi đơn điệu :D không biết có đúng không bạn tham khảo ý thôi nhá. mình cũng mới học cái này

4 [trinhm2009]  Re: [MT2]..xem giùm e với. Sat May 19, 2012 8:55 pm

trinhm2009
Admin
Admin
nh0xsmaful đã viết:Với chủ đề Tình cảm gia đình, trên khổ giấy A3 anh (chị) hãy thể hiện 1 bài bố cục trong hình chữ nhật 12x16cm. Ngôn ngữ tạo hình không hạn chế, sử dụng không quá 3 sắc độ.
...
bài của e nhận xét gùim với...mới vẽ lần đầu..tên là "hương vị nồi lẩu"
Photobucket
Mình không biết gì về thể loại này, chỉ ý kiến cái là hương khói sao ngắn ngủi vậy, không chạy vòng vòng bao quanh người ăn? gachh

https://www.facebook.com/?sk=welcome#!/pages/Portrait-Pencil/3013

5 [nh0xsmaful]  Re: [MT2]..xem giùm e với. Sun May 20, 2012 10:01 am

nh0xsmaful
HB
HB
trinhm2009 đã viết:
Mình không biết gì về thể loại này, chỉ ý kiến cái là hương khói sao ngắn ngủi vậy, không chạy vòng vòng bao quanh người ăn? gachh
đầu tiên xin cám ơn a mm ..thứ 2 như Kun đã nói cơm canh đạm bạc quá nên khói cũng chỉ ngắn thôi vt ..

6 [Sponsored content]  Re: [MT2]..xem giùm e với.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]