You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1 [maitrang]  [Màu]Vào chém mĩ thuật công nghiệp hn đê bà con Thu May 24, 2012 8:19 pm

maitrang
HB
HB
[url=Photobucket]Photobucket[/url][url=Photobucket]Photobucket[/url][url=Photobucket]Photobucket[/url]
đề ra:Kết Họp hình tròn và hình tam giác tạo hình moi.sắp xếp bố cục hop lý .sủ dụng hình học và đuòng chuyen động :D

2 [haiminh_arc]  Re: [Màu]Vào chém mĩ thuật công nghiệp hn đê bà con Thu May 24, 2012 9:59 pm

haiminh_arc
Admin
Admin
Hòa sắc khá! Một số góc tam giác sắc độ chưa tốt (bị dính). Anh thích bài thứ 2 nhưng không thích các đường chuyển động của em,,nó chưa đẹp! Một tháng nữa luyện tập,,chúc em trên 8đ!

3 [trinhm2009]  Re: [Màu]Vào chém mĩ thuật công nghiệp hn đê bà con Fri May 25, 2012 10:22 am

trinhm2009
Admin
Admin

Sao hình tam giác không lớn hơn hình tròn nhỉ?

https://www.facebook.com/?sk=welcome#!/pages/Portrait-Pencil/3013
maitrang
HB
HB
ko dám trên 8d mu a ui.hi

maitrang
HB
HB
cái nj kích thuoc đuọc cho sẵn cả rùi mà.tại e ko nho rõ nên ko viết vô thui

maitrang
HB
HB
ma a chấm hộ e 3 bài này tình hình đuọc mấy điểm đi cn

7 [cungchiase]  Re: [Màu]Vào chém mĩ thuật công nghiệp hn đê bà con Sun May 27, 2012 6:36 pm

cungchiase
HB
HB
Khả năng về Môn trang trí của em như thế là khá tốt đó em ạ. anh thấy Bố cục có trọng tâm chính phụ rõ ràng, mảng miếng thay đổi về kích thước và đường nét tạo nên sự sinh động hấp dẫn, màu sắc hài hòa nóng lạnh, tương phản về sắc độ làm nổi rõ trọng tâm. Tuy nhiên nói về ý tưởng sáng tạo thì anh thấy em bị bó hẹp vào các con vật anh thấy em cố tình cách điệu để tạo nên các con vật, mà sao em không mở rộng tư duy để liên tưởng đến các đề tài khác. Nếu như em có ý tưởng phong phú thì anh nghỉ em sẽ thành công nhiều hơn về môn trang trí này. CHÚC EM THÀNH CÔNG

maitrang
HB
HB
con vat nao hey???hihi.

9 [Mummy_Immortal]  Re: [Màu]Vào chém mĩ thuật công nghiệp hn đê bà con Sun May 27, 2012 9:16 pm

Mummy_Immortal
HB
HB
lâu rùi ko gặp mà trình độ màu khá lên nhiều quá nhỉ ^^, chắc năm nay dỗ rùi đó, bài màu tốt đó, ra màu của MTCN rồi.

10 [trinhm2009]  Re: [Màu]Vào chém mĩ thuật công nghiệp hn đê bà con Sun May 27, 2012 9:19 pm

trinhm2009
Admin
Admin
maitrang đã viết:ma a chấm hộ e 3 bài này tình hình đuọc mấy điểm đi cn
Cho avatar 9.5 kaka , còn bài này thì anh chẳng biết gì cả ceci

https://www.facebook.com/?sk=welcome#!/pages/Portrait-Pencil/3013
maitrang
HB
HB
a này cú đùa.e bảo chấm bài chu co chấm nguoi đâu

ThanhTu
Admin
Admin
maitrang đã viết:a này cú đùa.e bảo chấm bài chu co chấm nguoi đâu
e vào đại học mà gặp ông thầy giống cậu ta thì hên đấy, với cá tính này ổng dễ nhìn mặt chấm bài lắm hoho

A đùa tí, e vẽ tốt đấy, còn phải tính toán thời gian nữa :)

https://butchi.forumvi.com/
maitrang
HB
HB
da.hi.đây là bài kiểm tra.làm trong khoảng 3tieng ruoi nak.ma mấy anh toannf nhận xét chùng.nhận xét cụ thể tùng bài duoc ko? ls

ThanhTu
Admin
Admin
maitrang đã viết:da.hi.đây là bài kiểm tra.làm trong khoảng 3tieng ruoi nak.ma mấy anh toannf nhận xét chùng.nhận xét cụ thể tùng bài duoc ko? ls
A chỉ quen trang trí thôi, bố cục Hà Nội a ko có rành ceci . a cảm giác bài tốt mà, cứ làm thật nhiều, thật nhanh thôi, cũng gần thi đến nơi rồi, tăng tốc - về đích chứ căm bản j nữa e :)

https://butchi.forumvi.com/

15 [cungchiase]  Re: [Màu]Vào chém mĩ thuật công nghiệp hn đê bà con Sun May 27, 2012 11:04 pm

cungchiase
HB
HB
Em muốn có được lời nhận xét chân thành về từng bài. nhưng anh thấy ba bài của em có cùng một chủ đề, một mô típ trang trí, và cùng một gam màu và sắc độ. chỉ khác nhau về hình mảng mà thôi còn bố cục thì cũng tuơng tự như nhau mà thôi. nhận xét một bài cũng như 3 bài vậy. nhưng nhìn chung là em làm tốt lắm.

hungcooc
NEWMEM
NEWMEM
á...bài ke kém mà. bài thứ 3 bố cục chưa tốt..hình phụ(hình tròn nhỏ) qua sát với viền hình tròn lớn

17 [chemgiovivu]  Re: [Màu]Vào chém mĩ thuật công nghiệp hn đê bà con Tue Jun 19, 2012 1:44 pm

chemgiovivu
HB
HB
em maitrang kute nhỉ ls ceci :x

18 [Mummy_Immortal]  Re: [Màu]Vào chém mĩ thuật công nghiệp hn đê bà con Sun Jul 01, 2012 12:19 am

Mummy_Immortal
HB
HB
xem ra cái avatar nhỏ mà nổi bật hơn cả mấy bài màu kia. Mấy bác toàn chú ý vào cái hình là chính hoho
Mấy bài này đi thi chắc cũng được 7 điểm đấy, cố gắng đến lúc thi được 8 điểm nhé ^^

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]