You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1 [tican113]  [Đầu Tượng] các anh, chị cho nhận xét giùm em! Mon May 28, 2012 2:26 pm

tican113
HB
HB
[img][Đầu Tượng] các anh, chị cho nhận xét giùm em! Dsc01515qi By tican113 at 2012-05-28[/img]

2 [cungchiase]  Re: [Đầu Tượng] các anh, chị cho nhận xét giùm em! Mon May 28, 2012 4:33 pm

cungchiase
HB
HB
Nhìn vào bài này anh nghĩ rằng em mới học vẽ đúng ko. nhưng anh thấy bài của em đảm bảo được bố cục, trục, hướng chân dung, cách lên bóng theo diện sáng tối lớn như thế là ổn. Tuy nhiên còn rất nhiều kỉ năng và nhận thức em cần cố gắng, đó là bài vẽ của em chưa đảm bảo về tỉ lên chân dung tượng, nhận thức và phân tích về mảng của em còn hạn chế, tương quan đậm nhạt và tạo điểm nhấn còn mơ hồ.
Anh nghĩ em sẽ có những bài vẽ tốt hơn trong thời gian tới.

shenny
HB
HB
cả cái bục tượng bị bể mà cũng tả luôn =,=

lorenpham
HB
HB
loren chưa vẽ đc như zậy nữa...hix...kần học thêm

anhtus2s2
HB
HB
nhìn thấy đơn giản quá ha?

kun
5B
5B
bài này chưa hoàn thiện phải không bạn, rất nhiều chỗ thừa sáng

tican113
HB
HB
uh. bài này thầy kêu mình đánh lên một lần nữa. mà mình chưa đánh :D

kun
5B
5B
hoàn thiện đi rồi up thì nhận xét cho nó dễ :D

kuntiny
HB
HB
minh nghi~: ne^n dan nhieu net cheo nhau khac di cho bai ve them sinh dong, danh 1 chie^u nhu the nay nhin chan lam.

tinhte
Admin
Admin
tican113 đã viết:uh. bài này thầy kêu mình đánh lên một lần nữa. mà mình chưa đánh :D
Phải hết mình trước đã bạn à, thế mới tiến bộ được mygot

http://www.tinhte.vn/

11 [tican113]  Re: [Đầu Tượng] các anh, chị cho nhận xét giùm em! Wed Jun 06, 2012 12:08 pm

tican113
HB
HB
Vâng! mình sẽ cố gắng hơn. cảm ơn mọi người đã nhận xét. :m

dodaica
HB
HB
phải cố gắng nhiều lên bạn nhá

13 [jackdess]  Re: [Đầu Tượng] các anh, chị cho nhận xét giùm em! Wed Jun 06, 2012 10:51 pm

jackdess
HB
HB
Mình không nói ji` về tượng nữa...nhưng nếu bạn mới học vẽ thì nên đan nền caro thì tốt hơn dễ điều chỉnh độ tương quan giữa nền và tượng...đánh nền 1 nét theo 1 hướng như thề thường người đó phải nắm rất rõ lực cầm chì...Mình chỉ có thế thôi hoho hoho hoho

14 [jku3ewaee]  Re: [Đầu Tượng] các anh, chị cho nhận xét giùm em! Thu Jun 07, 2012 12:05 am

jku3ewaee
HB
HB
[b]dựng hình sai rùi bạn ơi

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]