You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

1 [cungchiase]  Thử sức Phối cảnh ??? Wed May 30, 2012 8:48 am

cungchiase
HB
HB
First topic message reminder :

Thử sức Phối cảnh ??? - Page 2 Phoicnh

Các bạn luôn chém về khối cảnh, các bạn là các thiên tài về phối cảnh hãy làm thử bài tập vui sau nhé.

26 [cungchiase]  Re: Thử sức Phối cảnh ??? Wed May 30, 2012 3:26 pm

cungchiase
HB
HB
shenny đã viết:cố tềnh chơi nhau ak :))
Diễn đàn là nơi gia lưu học hỏi và chia sẽ những gì mình biết, và phải biết quan sát, lắng nghe và tiếp thu những "cái" ta còn thiếu sót. sao bạn lại có suy nghĩ "chơi nhau". kaka

27 [trung1506]  Re: Thử sức Phối cảnh ??? Wed May 30, 2012 3:44 pm

trung1506
HB
HB
chắc mấy bác ở đây bí hết rôi,mau cho đáp án đi bác cungchiase oi

28 [shenny]  Re: Thử sức Phối cảnh ??? Wed May 30, 2012 5:01 pm

shenny
HB
HB
:)) em dùng từ thiếu sót:)) anh bỏ qua vấn đề ngôn ngữ dùm em :)) em ngĩ nát óc ko ra đc =]]z mặc dù năm nhất môn này em cũng đủ điểm qua môn :))

29 [phong chột]  Re: Thử sức Phối cảnh ??? Wed May 30, 2012 7:10 pm

phong chột
HB
HB
tóm lại theo mình là tác giả ra đề chưa nắm rõ được các khái niệm về mặt bằng, mặt đứng, mặt cắt và hình chiếu. cái ảnh "mặt bên" đúng ra phải đặt tên là "mặt cắt" thì bài toán này mới có lời giải.

30 [puppy]  Re: Thử sức Phối cảnh ??? Wed May 30, 2012 8:10 pm

puppy
HB
HB
cho em tham gia với đc ko ạ :D
Đúng rồi bạn lập luận rất chính xác. HÌnh chiếu bằng và mặt đứng
em cũng chưa đc ai dạy cho về phối cảnh nhưng cũng có đc học qua 1 chút xíu ở môn công nghệ hồi còn học lớp 11 :( theo như anh Hải bỉu thì em nghĩ nó sẽ như thế này :p

Thử sức Phối cảnh ??? - Page 2 201205300607276U6l____Hình0023

không bít có đúng k :D nếu sai thì các tìn bối đừng chém nha em còn non, chưa đc đi làm sinh viên :)

31 [cungchiase]  Re: Thử sức Phối cảnh ??? Wed May 30, 2012 9:50 pm

cungchiase
HB
HB
puppy đã viết:cho em tham gia với đc ko ạ :D
Đúng rồi bạn lập luận rất chính xác. HÌnh chiếu bằng và mặt đứng
em cũng chưa đc ai dạy cho về phối cảnh nhưng cũng có đc học qua 1 chút xíu ở môn công nghệ hồi còn học lớp 11 :( theo như anh Hải bỉu thì em nghĩ nó sẽ như thế này :p

Thử sức Phối cảnh ??? - Page 2 201205300607276U6l____Hình0023

không bít có đúng k :D nếu sai thì các tìn bối đừng chém nha em còn non, chưa đc đi làm sinh viên :)
Em à tư duy của em cũng rất tốt nhưng trong trường hợp này thì bài tập của em không được chính xác lắm. kaka

32 [Sponsored content]  Re: Thử sức Phối cảnh ???

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2