You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1 [nhokken_teenx9]  [Đầu Tượng] cu vonte cua em do moi nguoi!!! Sun Jun 03, 2012 5:35 pm

nhokken_teenx9
HB
HB

2 [shenny]  Re: [Đầu Tượng] cu vonte cua em do moi nguoi!!! Sun Jun 03, 2012 6:42 pm

shenny
HB
HB
sai trục ngang nhiều quá khiến mặt bị méo =.= cha vonte mắt lươn sao bạn vẽ to thế ^^! với lại bạn đánh nền bị đều, bạn nên d9aanh1 nền theo phương pháp 3 điểm tối...

3 [nh0xsmaful]  Re: [Đầu Tượng] cu vonte cua em do moi nguoi!!! Sun Jun 03, 2012 9:55 pm

nh0xsmaful
HB
HB
shenny đã viết:sai trục ngang nhiều quá khiến mặt bị méo =.= cha vonte mắt lươn sao bạn vẽ to thế ^^! với lại bạn đánh nền bị đều, bạn nên d9aanh1 nền theo phương pháp 3 điểm tối...
phương pháp 3 điểm là thế nào vậy a..chỉ e với..đánh nền e vẫn chưa rõ lắm..

4 [kun]  Re: [Đầu Tượng] cu vonte cua em do moi nguoi!!! Mon Jun 04, 2012 11:37 am

kun
5B
5B
3 điểm là: chỗ chân tượng 2 chỗ và trên đỉnh đầu phần asáng tới là chỗ thứ 3.còn lại những chỗ khác lơi ra :D

5 [mrcuong0752]  Re: [Đầu Tượng] cu vonte cua em do moi nguoi!!! Thu Jul 26, 2012 9:30 pm

mrcuong0752
HB
HB
nhìn giống Xavier trong X men quá

6 [nguoivecuocsong]  Re: [Đầu Tượng] cu vonte cua em do moi nguoi!!! Wed Aug 29, 2012 7:23 am

nguoivecuocsong
HB
HB
nhìn mấy cái tượng luyện thi của anh chị sẽ rõmà. như thế thì sao mà Vônte đc

7 [nvhnvhnvh96]  Re: [Đầu Tượng] cu vonte cua em do moi nguoi!!! Wed Aug 29, 2012 9:40 pm

nvhnvhnvh96
HB
HB
Nhìn Ông này cười đểu mình ngứa mắt quá ^^! beat_brick

8 [nvhnvhnvh96]  Re: [Đầu Tượng] cu vonte cua em do moi nguoi!!! Wed Aug 29, 2012 9:45 pm

nvhnvhnvh96
HB
HB
bạn nên coi trọng mắt mũi miệng trước vì nó sẽ làm tượng của bạn nổi lên và ko nên cho những mảng phụ nổi lên hơn mảng chính làm vậy tượng dễ bị mất cân =

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]