You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1 [changjinew]  [Đầu tượng] Nhận xét dùm em, năm sau thi Sun Jun 24, 2012 8:53 pm

changjinew
HB
HB
Photobucket bài mới, mọi người nhận xét và cho điểm dùm em, ÁNH SÁNG TỪ TRÁI QUA VỚI TỪ TRÊN XUỐNG NHA MỌI NGƯỜI

Được sửa bởi changjinew ngày Mon Jun 25, 2012 10:37 pm; sửa lần 1.

2 [soingaytho]  Re: [Đầu tượng] Nhận xét dùm em, năm sau thi Mon Jun 25, 2012 9:54 pm

soingaytho
HB
HB
nhin kung dk phet!! kaka

3 [changjinew]  Re: [Đầu tượng] Nhận xét dùm em, năm sau thi Tue Jun 26, 2012 9:11 pm

changjinew
HB
HB
sao ko ai vô nhận xét giúp em hết vậy :((

4 [nguyencongthanh]  Re: [Đầu tượng] Nhận xét dùm em, năm sau thi Wed Jun 27, 2012 8:25 am

nguyencongthanh
HB
HB
bài bị đều,nét chì chưa đạt,tượng chưa nổi!!!

5 [tinhchilatien09]  Re: [Đầu tượng] Nhận xét dùm em, năm sau thi Thu Jul 12, 2012 8:21 pm

tinhchilatien09
HB
HB
bài của bạn thừa sáng, bạn vẽ thì chọn một nguồn sáng chứ,

6 [BocPhaThanQuyen]  Re: [Đầu tượng] Nhận xét dùm em, năm sau thi Sat Jul 14, 2012 8:28 pm

BocPhaThanQuyen
NEWMEM
NEWMEM
Phần nhân trung của bạn hơi dài thì phải ts

7 [yeumi_butchi]  Re: [Đầu tượng] Nhận xét dùm em, năm sau thi Mon Jul 30, 2012 9:26 pm

yeumi_butchi
NEWMEM
NEWMEM
bài cần "nhấn" thêm một vài chỗ để có thêm độ sâu nhìn nó sẽ ảo hơn đó.vs lại chỗ đế tượng t ko thấy sự phân cách giữa nền vs cả tượng "chỗ ý phải có sự chêng lệch về ánh sáng" thì nhìn tượng nổi hơn đó.

8 [tuanpham_bmt]  Re: [Đầu tượng] Nhận xét dùm em, năm sau thi Wed Aug 08, 2012 11:06 am

tuanpham_bmt
NEWMEM
NEWMEM
bài này sáng tối không rõ,nhìn cứ mờ ảo quá. Bạn cần nhấn mạnh phần tối thêm nữa

9 [boyviplaiyen_95]  Re: [Đầu tượng] Nhận xét dùm em, năm sau thi Sat Nov 24, 2012 11:56 am

boyviplaiyen_95
HB
HB
sai bo cuc.bi qua.thut ve xau 3 den 5cm nua.chua the hien dc anh sang tu trai sang.ben sang ban lam ki qua.len ben toi k co do de lam tuong bat len

10 [vip_vip_vip]  Re: [Đầu tượng] Nhận xét dùm em, năm sau thi Wed Nov 28, 2012 6:59 pm

vip_vip_vip
NEWMEM
NEWMEM
[img][/img]

11 [vawnhieeus]  Re: [Đầu tượng] Nhận xét dùm em, năm sau thi Sat Dec 01, 2012 10:14 am

vawnhieeus
NEWMEM
NEWMEM
Cho mình hỏi mình mới học lớp 10. Học vẽ được nửa tháng. liệu đến bao h mới ra vẽ tượng được ...

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]