You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1 [soingaytho]  [Hỏi] Mon Jun 25, 2012 10:04 pm

soingaytho
HB
HB
e đánh caro k ổn lắm...mà lại sắp thi rui!!! nếu e đánh chà thì có vấn đề j k nhi~???? :-S

2 [changjinew]  Re: [Hỏi] Mon Jun 25, 2012 10:42 pm

changjinew
HB
HB
ý bạn đánh chà là nét đi nét về( kiều tô màu) hay là đánh xong rồi lấy giấy chà, nếu lấy giấy chà thì tuyệt đối là ko nhé bạn vì chấm nét đánh là chính, mà bạn gần thi rồi thì mình khuyên ko nên đổi cách đánh làm j, mình cũng đánh caro nè :)

3 [soingaytho]  Re: [Hỏi] Tue Jun 26, 2012 12:19 pm

soingaytho
HB
HB
changjinew đã viết:ý bạn đánh chà là nét đi nét về( kiều tô màu) hay là đánh xong rồi lấy giấy chà, nếu lấy giấy chà thì tuyệt đối là ko nhé bạn vì chấm nét đánh là chính, mà bạn gần thi rồi thì mình khuyên ko nên đổi cách đánh làm j, mình cũng đánh caro nè :)
kiểu tô màu í!!! sao thấy bảo lên khối cho tượng la được nhi~??? :(((

4 [sjr0_haizz]  Re: [Hỏi] Tue Jun 26, 2012 12:24 pm

sjr0_haizz
HB
HB
Năm nay mình cũng thi
Thấy mấy bài đc đánh giá cao nét cũng ko có đẹp lắm đâu
Quan trọng là phải đúng sắc độ, nổi khối, mảng ko rời rạc và nhất là hình
Kiểu tô màu thì mình thấy chỉ nên áp dụng vào lớp nét đầu thôi. Còn áp dụng cho cả bài thì nhìn giống sứ, khó ra chất thạch cao lắm.

Theo mình thì ban đầu chà sơ sơ cũng đc, nhưng lớp nét cuối bạn nên đi lại toàn bộ caro thật cẩn thận.
Thi tốt nha

5 [soingaytho]  Re: [Hỏi] Tue Jun 26, 2012 2:14 pm

soingaytho
HB
HB
thanks

6 [Sponsored content]  Re: [Hỏi]

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]