You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1 [kp1777]  [Màu]bài màu chì đầu tiên của mình Fri Oct 19, 2012 9:21 pm

kp1777
HB
HB
hộp bút chì 21k + giấy phô tô a3, hoàn thành sau 5h. các bác chém nhiệt tình ạ :)
[Màu]bài màu chì đầu tiên của mình Bfeadbf71e5bcfc7fcb43495086e0e81_50141845.hinh0722

2 [chuotconnhinho]  Re: [Màu]bài màu chì đầu tiên của mình Fri Oct 19, 2012 11:03 pm

chuotconnhinho
HB
HB
Bạn vẽ đẹp quá!@@, vẽ sóng tóc đẹp thật đấy (mình ko phải dân chuyên nghiệp , thấy đẹp thì nói đẹp thôi ^^)
Mà bạn dùng màu chì nào vậy? y mà làm sao để màu đi mịn? (bạn có chà bằng gì không ?)

3 [ThanhTu]  Re: [Màu]bài màu chì đầu tiên của mình Fri Oct 19, 2012 11:22 pm

ThanhTu
Admin
Admin
dễ thương, tặng 20-10 là chuẩn luôn beauty

https://butchi.forumvi.com/

4 [kp1777]  Re: [Màu]bài màu chì đầu tiên của mình Sat Oct 20, 2012 12:00 am

kp1777
HB
HB
chuotconnhinho đã viết:Bạn vẽ đẹp quá!@@, vẽ sóng tóc đẹp thật đấy (mình ko phải dân chuyên nghiệp , thấy đẹp thì nói đẹp thôi ^^)
Mà bạn dùng màu chì nào vậy? y mà làm sao để màu đi mịn? (bạn có chà bằng gì không ?)
mình dùng màu carnival hộp nhỏ 12 màu 21k của hãng nào ko biết nữa ko thấy ghi. đi màu thì mình ko có chà, mà chà cũng chả ăn thua,mình đi 1 lớp lót màu vàng trước, đi kín và đều, sau dùng màu da cam đè lên, đi nhẹ từng chút một. đi màu theo cơ mặt, ko chơi ca rô hay sọc dọc chéo như vẽ hình họa hay tượng là bị gai ngay. nếu tỉ mỉ bạn có thể đi 1 lớp màu vàng rồi đến 1 lớp màu da cam rồi lại 1 lớp vàng hay hồng j đó, cứ thế đè lên, nhiều lớp lót thì màu da càng mịn càng tươi sáng, cẩn thận ko quá tay đậm quá cũng ko được
đó là kinh nghiệm sau 1 ngày vẽ màu của mình :D mà bạn đừng nên dùng bút chì màu hiệu này, màu í ẹ lắm kb

5 [kp1777]  Re: [Màu]bài màu chì đầu tiên của mình Sat Oct 20, 2012 12:01 am

kp1777
HB
HB
ThanhTu đã viết:dễ thương, tặng 20-10 là chuẩn luôn beauty
quá chuẩn a tú ạ :rouse:

6 [ThanhTu]  Re: [Màu]bài màu chì đầu tiên của mình Sat Oct 20, 2012 1:24 am

ThanhTu
Admin
Admin
kp1777 đã viết:quá chuẩn a tú ạ :rouse:
Ước j mềnh đc như anh í ceci GATO quá đi :shame:

https://butchi.forumvi.com/

7 [kun]  Re: [Màu]bài màu chì đầu tiên của mình Sat Oct 20, 2012 5:15 pm

kun
5B
5B
em cũng GATO

8 [mr.danny]  Re: [Màu]bài màu chì đầu tiên của mình Tue Oct 23, 2012 12:32 am

mr.danny
HB
HB
kp1777 đã viết:
chuotconnhinho đã viết:Bạn vẽ đẹp quá!@@, vẽ sóng tóc đẹp thật đấy (mình ko phải dân chuyên nghiệp , thấy đẹp thì nói đẹp thôi ^^)
mình dùng màu carnival hộp nhỏ 12 màu 21k của hãng nào ko biết nữa ko thấy ghi. đi màu thì mình ko có chà, mà chà cũng chả ăn thua,mình đi 1 lớp lót màu vàng trước, đi kín và đều, sau dùng màu da cam đè lên, đi nhẹ từng chút một. đi màu theo cơ mặt, ko chơi ca rô hay sọc dọc chéo như vẽ hình họa hay tượng là bị gai ngay. nếu tỉ mỉ bạn có thể đi 1 lớp màu vàng rồi đến 1 lớp màu da cam rồi lại 1 lớp vàng hay hồng j đó, cứ thế đè lên, nhiều lớp lót thì màu da càng mịn càng tươi sáng, cẩn thận ko quá tay đậm quá cũng ko được
đó là kinh nghiệm sau 1 ngày vẽ màu của mình :D mà bạn đừng nên dùng bút chì màu hiệu này, màu í ẹ lắm kb
beauty nhìn quá ảo so với quy định oh
-nhìn đẹp vãi ! :( GATO quá :|

9 [_Gs_]  Re: [Màu]bài màu chì đầu tiên của mình Mon Feb 18, 2013 11:57 pm

_Gs_
NEWMEM
NEWMEM
hic, bạn có học vẽ ở đâu ko mà vẽ đẹp vậy? Không thể chê vào đâu được.

10 [Toan_handsome94]  Re: [Màu]bài màu chì đầu tiên của mình Tue Apr 30, 2013 9:49 am

Toan_handsome94
NEWMEM
NEWMEM
Ôi . Thần tượng của mình . Ấy vẽ đẹp quá !

11 [pe iu]  Re: [Màu]bài màu chì đầu tiên của mình Wed May 01, 2013 7:31 am

pe iu
HB
HB
Ôi đẹp qá [Màu]bài màu chì đầu tiên của mình 650269930 GATO luôn [Màu]bài màu chì đầu tiên của mình 27841

12 [kairo188]  Re: [Màu]bài màu chì đầu tiên của mình Mon Jun 24, 2013 3:31 pm

kairo188
NEWMEM
NEWMEM
ôi đẹp !!!!!!!!!!! vb
Mình mới tập vẽ, vẽ theo hứng thôi, gặp bài như này hết dám vẽ rồi @@

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]