You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1 [predatorvs]  [Đầu Tượng] tượng ! e đang học 11 ! nx dùm e ! :) Sat Dec 15, 2012 8:36 pm

predatorvs
HB
HB
[Đầu Tượng] tượng ! e đang học 11 ! nx dùm e ! :) 3607_367765086650967_2080517110_n[img][/img]

ychanheo
HB
HB
di chì và sủ dựng tẩy nhiều quá bạn ơi , tập đánh nét khỏe khoắn lên nếu bạn thi kt :)

predatorvs
HB
HB
đánh nét 100% đó bạn ! mình k di chì ! vả lại từ đầu bài đến cuối bài mình k có dùng gôm ! :)

ychanheo
HB
HB
đánh nét thế nào mà bị nhòa ra như vậy bạn chỉ mình vs ^^ , khi vẽ khó nhất là đánh vẫn thấy nét và tả ánh sáng , cấu trúc khối , nhòa nhòa như thế mình chưa thấy bao h :)

tinhte
Admin
Admin
ychanheo đã viết:đánh nét thế nào mà bị nhòa ra như vậy bạn chỉ mình vs ^^ , khi vẽ khó nhất là đánh vẫn thấy nét và tả ánh sáng , cấu trúc khối , nhòa nhòa như thế mình chưa thấy bao h :)
nét đan dày thì để bài xa có cảm giác mịn như vậy thôi mà bợn :)

http://www.tinhte.vn/
ychanheo
HB
HB
mình cứ ngỡ bại ý lấy bông hay khăn giấy hoặc tay , xoa xoa lên cơ , mình thấy cũng có nhiều ng làm vậy :D

ThanhTu
Admin
Admin
khuôn mặt xoay bên trái sao ...bệ xoay bên phải nhỉ, bạn chế hình à ceci

https://butchi.forumvi.com/
predatorvs
HB
HB
cái tượng nó vậy ! k chế ! chắc bạn chưa gặp tượng này rồi ! lần đầu vẽ tượng này tưởng như bạn ( sai đế ) lần này vẽ lại xem kĩ hơn ak'! mặt và đế 2 hướng xoay :)

predatorvs
HB
HB
ychanheo đã viết:đánh nét thế nào mà bị nhòa ra như vậy bạn chỉ mình vs ^^ , khi vẽ khó nhất là đánh vẫn thấy nét và tả ánh sáng , cấu trúc khối , nhòa nhòa như thế mình chưa thấy bao h :)
nét mình đánh sắc và sít ! k dùng gôm nhìu cũng k thoa ! nên k bao h bị mất nét ! mình chồng chì dày ! nhiều lớp thôi !

ychanheo
HB
HB
oh thì ra là vậy

predatorvs
HB
HB
...........................Vắng tanh vắng teo ......................

acdocwa
HB
HB
Cách đánh mịn màng dễ nhìn ghê, nếu thi kt.tp thì nên đánh rõ nét hơn :)

13 [sjr0_haizz]  Re: [Đầu Tượng] tượng ! e đang học 11 ! nx dùm e ! :) Wed Jan 02, 2013 11:28 am

sjr0_haizz
HB
HB
học 11 đc như vầy là ngon đó e kaka
tiếp tục cố gắng nhá

14 [tumlumtala]  Re: [Đầu Tượng] tượng ! e đang học 11 ! nx dùm e ! :) Thu Jan 03, 2013 11:48 am

tumlumtala
NEWMEM
NEWMEM
Một vấn nạn mà nhiều nhiều bạn học sinh luyện thi đều mắc phải đó là quá thần tượng về nét đánh bóng hay, cách đánh bóng ... và rất miệt mài và chăm chú, đầu tư nhiều thời gian cho việc đánh bóng của một bài vẽ tượng. Nó chẳng có ý nghĩa gì hết nếu như hình vẽ chưa đảm bảo cấu trúc, trục, hướng, tỉ lệ ...
Riêng bài vẽ này thì về đánh bóng tạo khối mình thấy tương đối ổn, tuy nhiên phần hình chưa tốt ở chổ cằm và miệng không cùng một đường trục mặt, lổ tai vó vấn đề...
Nhưng nhìn chung bạn dang học lớp 11 mà vẽ như thế là rất tốt bạn là người rất có tài năng và triển vọng. trong thời gian tới chúc bạn sẽ tiến xa hơn nữa. Thân ái.

predatorvs
HB
HB
dạ thks a :) ! e sẽ khắc phục

16 [vovanphuoc95]  Re: [Đầu Tượng] tượng ! e đang học 11 ! nx dùm e ! :) Sat Jan 05, 2013 5:53 pm

vovanphuoc95
HB
HB
dung cai lổ tai bạn vẻ chưa ra khối với tự nhiên nổi cộm lên một lổ khá đen trục miệng bị lệch với ánh sáng phần bóng đổ chưa ổn lắm nhưng 11 thế là quá ghê đấy hi có triển vọng cố gắng

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]