You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

fighting303
HB
HB
[Đầu Tượng]Bài mới vẽ , mong mọi người nhận xét giùm em. Pictureuma

Được sửa bởi fighting303 ngày Sun Feb 03, 2013 5:19 pm; sửa lần 3.

fighting303
HB
HB
lỗi cái nền ẩu quá

tumlumtala
NEWMEM
NEWMEM
Tạm được nhưng chưa ra chi/D

thien_arc
NEWMEM
NEWMEM
tôi thấy bạn đi cmt và chê bai nhiều bài của người khác một cách không khoa học ! trong khi chuyên môn của bạn còn wa' yếu !

fighting303
HB
HB
Thấy sao nói vậy ,sự thật là vậy .
Chứ mình không có ý chê bai .
Nói là một chuyện , kĩ năng để làm là chuyện khác, bạn đã gộp làm 1.
Đồng ý với bạn là kĩ năng mình rất yếu.
Mình post bài là để nhờ mọi ngưòi nhận xét để rút kinh nghiệm .

fighting303
HB
HB
Hỏi thật theo bạn nhận xét thế nào là khoa học :D

predatorvs
HB
HB
Mỗi người một ý, nhưng thấy sai thì cứ nói ! đôi khi chuyên môn mình k bằng họ nhưng mình lại thấy cái khuyết của họ thì cứ nói cho họ sửa đổi ! vậy thôi ! đồng ý đăng pài lên thì pải đồng ý để họ chém ! đẹp khen xấu chê ! haizzz ! có j` đâu phải rắc rối !

fighting303
HB
HB
Chưa được thì nhờ mọi người chỉ cho mình , lun cách khắc phục nha !
Mình cảm ơn !

ychanheo
HB
HB
xem lại dựng hình mắt phải lệch , vẽ chưa khối , nét còn cẩu thả , bạn nên vẽ lại tượng có khối cơ bản , còn tượng này khó , lên từ từ bạn ah

fighting303
HB
HB
cảm ơn vì lời góp ý .
Bạn có thể chỉ mình cách đánh sao cho lên khối cái tượng này , mình yếu cái tuợng nữ .
Năm mới chúc bạn nhiều may mắn

tamhonviet
HB
HB
hihi. không dám nói nhiều nhưng các đương song song với tì lệ có đôi chứt bị lệch.

let.s_u_go
2B
2B
Leonardo da Vinci nói rằng: Chúng ta có thể dễ dàng tìm kiếm ra lỗi của người khác hơn là trong tác phẩm của chính mình.... Khi vẽ, bạn nên dùng một tấm gương phẳng và thường xuyên nhìn vào nó trong gương, khi đó bức tranh sẽ được nhìn theo chiều ngược lại và có vẻ như được vẽ bằng bàn tay của một người khác. Bằng cách này bạn có thể đánh giá những thiếu sót của mình tốt hơn bất kì cách nào khác
mygot
Bớt căng thẳng nào các bạn trẻ!

leeann
NEWMEM
NEWMEM
tách khối chưa rõ, có vẽ cô này bị mất xương hàm rồi, cần xem lại trục khuôn mặt nha bạn, mình chưa thấy tượng này nên k biết cái bệ tượng bạn đánh bóng chưa ra hay là do bạn vẽ méo ^^

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]