You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1 [miajessmine]  [Hỏi]Đại học kiến trúc tp HCM Fri Feb 15, 2013 6:55 pm

miajessmine
HB
HB
Em học vẽ cũng được 5 tháng rồi ạ.Em ở nha trang,lớp 10, mà chỗ em học chỉ dạy vẽ đầu tượng.Nhưng em đinh thi ngành thiết kế đồ hoạ,cho em họi đại học kiến trúc ngành này chỉ thi khối H thôi hả mấy anh/chị,em nghe nói có thi khối v rồi xét qua khối H.mong hướng dẫn cho em chứ bố cục màu em đâu có biết gì too_sad too_sad

2 [miajessmine]  Re: [Hỏi]Đại học kiến trúc tp HCM Sat Feb 16, 2013 10:27 pm

miajessmine
HB
HB
sao không ai trả lời TT.TT

3 [ThanhTu]  Re: [Hỏi]Đại học kiến trúc tp HCM Sun Feb 17, 2013 7:48 am

ThanhTu
Admin
Admin
Các trường tổ chức thi như KT.HCM sẽ ko nhận xét tuyển bạn ơi. Thông thường ngành thiết kế xét tuyển khối H, một số ít trường thì xét cả khối V thôi.

https://butchi.forumvi.com/

4 [bestanhdung]  Re: [Hỏi]Đại học kiến trúc tp HCM Sun Feb 17, 2013 10:01 am

bestanhdung
HB
HB
ThanhTu đã viết:Các trường tổ chức thi như KT.HCM sẽ ko nhận xét tuyển bạn ơi. Thông thường ngành thiết kế xét tuyển khối H, một số ít trường thì xét cả khối V thôi.
Anh cho em hỏi thế có ví dụ như 2 khối V & H hoặc là H1 & H có chuyển điểm cho nhau được không ạ! Trường ĐH Văn Lang có xét tuyển ko ạ?? vb

5 [connit]  Re: [Hỏi]Đại học kiến trúc tp HCM Mon Feb 18, 2013 9:16 am

connit
HB
HB
Ở Nha Trang bạn học ai?

6 [ThanhTu]  Re: [Hỏi]Đại học kiến trúc tp HCM Mon Feb 18, 2013 4:55 pm

ThanhTu
Admin
Admin
ĐH Văn Lang xét tuyển điểm của KT, ngành thiết kế xét cả điểm khối H & V. Còn câu hỏi 1 mình ko rõ ý lắm.

https://butchi.forumvi.com/

7 [miajessmine]  Re: [Hỏi]Đại học kiến trúc tp HCM Tue Feb 19, 2013 11:13 am

miajessmine
HB
HB
thầy linh đường hồng bàng

8 [dangtrangxg]  Re: [Hỏi]Đại học kiến trúc tp HCM Wed Feb 20, 2013 2:43 am

dangtrangxg
3B
3B
miajessmine đã viết:Em học vẽ cũng được 5 tháng rồi ạ.Em ở nha trang,lớp 10, mà chỗ em học chỉ dạy vẽ đầu tượng.Nhưng em đinh thi ngành thiết kế đồ hoạ,cho em họi đại học kiến trúc ngành này chỉ thi khối H thôi hả mấy anh/chị,em nghe nói có thi khối v rồi xét qua khối H.mong hướng dẫn cho em chứ bố cục màu em đâu có biết gì too_sad too_sad
em mới học lớp 10, học vẽ cũng đc 5 tháng, nếu em chăm học đều thì đến lúc thi sẽ thi tốt thôi, cũng chưa cần vội lắm, nếu em muốn thi vào ngành thiết kế đồ họa thì cứ học cho chắc tượng rồi dần chuyển qua chân dung cũng được, đến lúc thi Tốt nghiệp xong thì em vào Thành phố ôn thêm chân dung, ko khó lắm, hiện tại cứ ôn đầu tượng cho chắc và ôn màu trước,...trường Kiên trúc ngành thiết kế đồ họa chỉ thi khối H, ngoài ra ngành trang trí nội thất thì thi khối H hoặc H1, ĐH mỹ thuật cũng giống kiến trúc thi Khối H vẽ chân dung và trang trí màu...

http://tranhchi.co.cc

9 [connit]  Re: [Hỏi]Đại học kiến trúc tp HCM Fri Feb 22, 2013 12:46 pm

connit
HB
HB
miajessmine đã viết:thầy linh đường hồng bàng
mình nghe nói thầy Linh dạy màu cũng tốt mà bạn, bạn đang học lớp 10, nếu bạn vẽ đầu tượng tốt thì qua vẽ người sẽ tốt thôi

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]