You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1 [ThanhTu]  Con người và phong cảnh của họa sĩ Hàn Quốc Sun Jan 09, 2011 12:29 pm

ThanhTu
Admin
Admin
Kết thúc bộ sưu tập của Họa sĩ người Hàn Quốc chưa rõ tên tuổi mà các bạn đã biết đến với các Album "Đẳng cấp bố cục" "Đầu tượng nét khủng" "tĩnh vật chì (siêu phẩm)". Hôm nay mình gửi đến các bạn album cuối là phong cảnh và con người. Mời các bạn cùng thưởng thức qua. Mình cũng rất mong tên tuổi tác giả được sớm được cập nhật, với số lượng lớn tranh chì đẳng cấp này, mình nghĩ tên tuổi này cần được tôn vinh như các tên tuổi họa sĩ trên thế giới, các bạn có thông tin về họa sĩ này xin cung cấp cho mình nhé...

sp

Con người và phong cảnh của họa sĩ Hàn Quốc PC10

Spoiler:

Con người và phong cảnh của họa sĩ Hàn Quốc CDH7

Spoiler:

Được sửa bởi ThanhTu ngày Mon Dec 24, 2012 9:21 pm; sửa lần 1.

https://butchi.forumvi.com/

2 [conmavuive_138]  Re: Con người và phong cảnh của họa sĩ Hàn Quốc Sun Jan 09, 2011 12:55 pm

conmavuive_138
Admin
Admin
Rất tuyệt...khả năng sưu tầm tốt đó anh...gần bằng em rồi>.Nhìn kiểu đầu tóc chắc người HÀN rồi anh ah...nhìn cả kiểu chữ nữa>>Hoạ sĩ này "bắt hồn" nhân vật giỏi thật lol

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]