You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1 [ThanhTu]  TỔNG HỢP KÍ HỌA CHỌN LỌC (200 BỨC) Wed Jan 26, 2011 6:24 pm

ThanhTu
Admin
Admin
PHONG CẢNH

TỔNG HỢP KÍ HỌA CHỌN LỌC (200 BỨC) KPC53 TỔNG HỢP KÍ HỌA CHỌN LỌC (200 BỨC) KPC18

sp
Spoiler:

CON NGƯỜI

TỔNG HỢP KÍ HỌA CHỌN LỌC (200 BỨC) KN9 TỔNG HỢP KÍ HỌA CHỌN LỌC (200 BỨC) KN15

Spoiler:

KHÁNG CHIẾN

TỔNG HỢP KÍ HỌA CHỌN LỌC (200 BỨC) KC9 TỔNG HỢP KÍ HỌA CHỌN LỌC (200 BỨC) KC1

Spoiler:

KÍ HOẠ BÚT SẮT NƯỚC NGOÀI :

TỔNG HỢP KÍ HỌA CHỌN LỌC (200 BỨC) NN6 TỔNG HỢP KÍ HỌA CHỌN LỌC (200 BỨC) NN1

Spoiler:

KÍ HỌA HÀ NỘI CŨ

TỔNG HỢP KÍ HỌA CHỌN LỌC (200 BỨC) HN20 TỔNG HỢP KÍ HỌA CHỌN LỌC (200 BỨC) HN10

Spoiler:

TRIỄN LÃM KÍ HỌA CỦA CAO THIÊN ÂN

TỔNG HỢP KÍ HỌA CHỌN LỌC (200 BỨC) CTA5 TỔNG HỢP KÍ HỌA CHỌN LỌC (200 BỨC) CTA2

Spoiler:

Nguồn: blog.yume.vn

https://butchi.forumvi.com/

2 [conmavuive_138]  Re: TỔNG HỢP KÍ HỌA CHỌN LỌC (200 BỨC) Thu Jan 27, 2011 5:40 pm

conmavuive_138
Admin
Admin
Bài đẹp lắm...thanks anh.mấy bài bút sắt nước ngoài đẹp quá,nhìn tỉ mỉ thật,bút sắt sợ nhất là đọng mực cuối nét và nét ko đều,không tẩy xóa được vậy mà họ đi nhìn kinh thật.Khâm phục khâm phục

3 [huynhmt]  Re: TỔNG HỢP KÍ HỌA CHỌN LỌC (200 BỨC) Thu Jan 27, 2011 8:52 pm

huynhmt
HB
HB
mấy bài bút sắt chắc dân kiến mê lắm nhỉ hcc

Được sửa bởi huynhmt ngày Thu Jan 27, 2011 9:09 pm; sửa lần 2.

4 [huynhmt]  Re: TỔNG HỢP KÍ HỌA CHỌN LỌC (200 BỨC) Thu Jan 27, 2011 8:53 pm

huynhmt
HB
HB
em thì thích mấy bài vẽ hà nội cũ

5 [ThanhTu]  Re: TỔNG HỢP KÍ HỌA CHỌN LỌC (200 BỨC) Thu Jan 27, 2011 9:22 pm

ThanhTu
Admin
Admin
huynhmt đã viết:em thì thích mấy bài vẽ hà nội cũ

Và a thích ngay bức đầu tiên. Kí hoạ đẹp là 1 chuyện & những ý nghĩa nó mang lại là 1 chuyện quan trọng nữa...
Những bức ảnh này gợi cho a 1 chút cảm giác về quá khứ, a gọi nó là giá trị hcc

6 [se_7en_mu]  Re: TỔNG HỢP KÍ HỌA CHỌN LỌC (200 BỨC) Tue Mar 29, 2011 8:19 pm

se_7en_mu
HB
HB
Ôi... Càng lúc em càng thấy... iêu cái diễn đàn của anh :Xhcc
Diễn đàn này tuy nhỏ , nhưng mọi ngừi cứ như là 1 gia đình vậy
Đã thế những ji` anh gầy dựng trên đây rất thú vị, nó liên wan nhìu đến mý thuật thì phải, chứ hôk khô khan như kiến trúc

E cũng rất thix vẽ kí họa thế này, cứ như mang lại cả thế giới xung quanh vào bài vẽ vậy... nhưng cái này có vẻ đòi hỏi phải tưởng tượng nhìu, tiếc là e hok có nhìu khả năng đó...
ct

7 [ryanmaster]  Re: TỔNG HỢP KÍ HỌA CHỌN LỌC (200 BỨC) Tue Mar 29, 2011 8:34 pm

ryanmaster
5B
5B
đây là bộ sưu tập đồ sộ của anh nhỉ, chắc anh tốn nhiều thời gian lắm :D

https://butchi.forumvi.com

8 [key]  Re: TỔNG HỢP KÍ HỌA CHỌN LỌC (200 BỨC) Tue Mar 29, 2011 9:36 pm

key
HB
HB
Tú ơi..muốn tập kí họa thế này thì những bước đầu tiên là phải vẽ như thế nào?hay mình cứ vẽ theo cảm nhận riêng thôi,.cũng phải có trình tự chứ đúng k?

9 [key]  Re: TỔNG HỢP KÍ HỌA CHỌN LỌC (200 BỨC) Tue Mar 29, 2011 9:39 pm

key
HB
HB
mình có tập vẽ mấy khối cơ bản,nhưng k biết có nên up lên cho mọi ngưòi nhận xét k?chỉ tập dần dần thôi chứ mình chưa phải vào loại đối thủ nặng kí,cũng hơi xấu nên phân vân k biết nên up k? Tú ok thì mình chụp = fone rồi up lên,à up lên chuyên đề nào nhỉ :D

10 [ThanhTu]  Re: TỔNG HỢP KÍ HỌA CHỌN LỌC (200 BỨC) Wed Mar 30, 2011 2:50 am

ThanhTu
Admin
Admin
se_7en_mu đã viết:Ôi... Càng lúc em càng thấy... iêu cái diễn đàn của anh hcc
Diễn đàn này tuy nhỏ , nhưng mọi ngừi cứ như là 1 gia đình vậy
Đã thế những ji` anh gầy dựng trên đây rất thú vị, nó liên wan nhìu đến mý thuật thì phải, chứ hôk khô khan như kiến trúc

E cũng rất thix vẽ kí họa thế này, cứ như mang lại cả thế giới xung quanh vào bài vẽ vậy... nhưng cái này có vẻ đòi hỏi phải tưởng tượng nhìu, tiếc là e hok có nhìu khả năng đó...
ct

Cảm ơn em vì lời khen :D, mơ ước của anh là biến bcym thành 1 ngôi nhà thật sự.
Cái mảng kí họa này e chỉ cần đi vẽ nhiều, rùi cộng với xem bài mẫu sẽ tiến bộ dần thôi. Cái vẽ nhiều rất quan trọng đấy :)

ryanmaster đã viết:đây là bộ sưu tập đồ sộ của anh nhỉ, chắc anh tốn nhiều thời gian lắm :D
Hi, a để dành từ lâu, cộng với sự chia sẻ của một số đàn anh trên mạng mà a có được bộ sưu tập này, hi vọng có thể tập trung đc cho mọi ng 1 bộ tài liệu tốt.

key đã viết:Tú ơi..muốn tập kí họa thế này thì những bước đầu tiên là phải vẽ như thế nào?hay mình cứ vẽ theo cảm nhận riêng thôi,.cũng phải có trình tự chứ đúng k?

Bước đầu tiên là tìm 1 cảnh thật thích, cầm bút lên vẽ thôi tv. sau khi vẽ bạn có thể đăng lên diễn đàn để chia sẻ cùng mọi người, biết đâu sự góp ý của mọi người sẽ giúp đc bạn. Nhấn mạnh lại, muốn kí họa tốt bạn phải thực hành thật nhiều để tích lũy kinh nghiệm. Chúc bạn thành công ! :)

key đã viết:mình có tập vẽ mấy khối cơ bản,nhưng k biết có nên up lên cho mọi ngưòi nhận xét k?chỉ tập dần dần thôi chứ mình chưa phải vào loại đối thủ nặng kí,cũng hơi xấu nên phân vân k biết nên up k? Tú ok thì mình chụp = fone rồi up lên,à up lên chuyên đề nào nhỉ :D

Mình có đọc qua chữ kí của 1 bạn trên diễn đàn "muốn thành công phải biết xấu hổ" hehe , mình ko biết câu này của ai nhưng mình thấy nó hay hay. Ko thiên tài nào bắt đầu từ 1 kiệt tác cả nên bạn ko nên để mình rơi vào cảm giác "ngại". Hãy cứ đam mê vẽ và chia sẻ, thành công sẽ đến với bạn nhanh hơn ! Mình tin thế :)

11 [ryanmaster]  Re: TỔNG HỢP KÍ HỌA CHỌN LỌC (200 BỨC) Wed Mar 30, 2011 9:25 pm

ryanmaster
5B
5B
câu đó của đầu gấu, nhwng bữa nay nó đổi rồi anh ạ :D

https://butchi.forumvi.com

12 [ndalitte]  Re: TỔNG HỢP KÍ HỌA CHỌN LỌC (200 BỨC) Fri Aug 17, 2012 7:47 pm

ndalitte
NEWMEM
NEWMEM
mấy bức kí họa nhìn nét mộc quá........nhưng trông rất có hồn.
e thích lắm.thanks mn

13 [kiencon1612]  Re: TỔNG HỢP KÍ HỌA CHỌN LỌC (200 BỨC) Sun Aug 19, 2012 6:18 pm

kiencon1612
NEWMEM
NEWMEM
sao mik` ko coi đc z nè TT__TT tải k có đc :(

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]