You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

drakukha
HB
HB
First topic message reminder :

[Drakukha] Không được học cơ bản, mình tự tập vẽ lấy, các bạn góp ý. - Page 2 Titanicblackwhite

TITANIC khổ A0

[Drakukha] Không được học cơ bản, mình tự tập vẽ lấy, các bạn góp ý. - Page 2 19711729

[Drakukha] Không được học cơ bản, mình tự tập vẽ lấy, các bạn góp ý. - Page 2 Dtttsuapaintpsdcropsmal
Cô giáo dạy môn Điện tử tương tự

[Drakukha] Không được học cơ bản, mình tự tập vẽ lấy, các bạn góp ý. - Page 2 Harry1zj

[Drakukha] Không được học cơ bản, mình tự tập vẽ lấy, các bạn góp ý. - Page 2 Harry3

[Drakukha] Không được học cơ bản, mình tự tập vẽ lấy, các bạn góp ý. - Page 2 Harry2r

[Drakukha] Không được học cơ bản, mình tự tập vẽ lấy, các bạn góp ý. - Page 2 Trangpsdcropsmallblackw

lle

Được sửa bởi drakukha ngày Sun Mar 13, 2011 10:07 am; sửa lần 2. (Reason for editing : Ghi nhầm tên tranh :P)

dragon1505
HB
HB
cho hoi anh o dau nhiu tuoi~ tu hoc dao ma ghê thê'. it bua dem kowm gạo ra bái sư
ve~ may' bức tĩnh vậtt post lên đi
tdt

http://dodangtuyen.com
hiepkhach13
HB
HB
đẹp thật đó pro ghê chị ở đâu vậy hôm nào e qua chị chỉ dùm em với chứ mấy anh trên này toàn chém gió kho hà
con gái với nhau dễ nói hơn chị cho e sdt nha
thank chị trướt nhá

drakukha
HB
HB
hiepkhach13 đã viết:đẹp thật đó pro ghê chị ở đâu vậy hôm nào e qua chị chỉ dùm em với chứ mấy anh trên này toàn chém gió kho hà
con gái với nhau dễ nói hơn chị cho e sdt nha
thank chị trướt nhá
thanks bạn nhưng mình là nam bạn ạ ^^ :D

kun
5B
5B
èo, (bắt chước ryan)

h0m3t12
HB
HB
oh tự học mà vẽ kinh nhỉ hcc

khanhbaovn
NEWMEM
NEWMEM
đẹp thật , ngưỡng mô bạn wa !

tinhchilatien09
HB
HB
khủng đấy

Angchon
NEWMEM
NEWMEM
Bạn tự học vẽ mà biết cách đan nét, đánh bóng, sử dụng các lại bút tốt thật đấy.Ngưỡng mộ.Hôm nào có dịp trao đổi kinh nghiệm tí.Mình là SV Năm I ĐHKT, bạn học trường nào thế... :D

kiunchan
HB
HB
z7 goodjob

tuk1993
NEWMEM
NEWMEM
oh lai chem.chac copy tu web nao ui dua len phai ko.chua hoc muk ve dc the nay thi chac ban la thien tai.haha.CHEM' GJO' SIEU CAP' :))

Mr Sói
NEWMEM
NEWMEM
2 câu khẳng định rõ nhất cho các bài trên :
+ Hình ảnh này có thể dùng thủ thuật làm trăng đen đối với ảnh ... không tin bạn có thể đưa bất kỳ hình ảnh nào lên đây mình cũng làm đc với tối đa 1 phút

+ Hình này được copy từ wed khác ...( bài này = chất liệu chì thật )
Chỉ có thể là thế... mình học 2 tháng nhưng cũng có thể thấy đc

ThanhTu
Admin
Admin
Ồ, mấy bạn nghi ngờ thế mình cũng ko trách. nhưng có điều mấy bức này đúng là do Drakukha vẽ đó :)
Có điều, các bạn hỉu có thể lệch quá so với câu chữ. Ko học, có nghĩa là ko học ở lớp chính qui, chứ vẫn còn nhiều cách học khác mà, học bè bạn, học sách vở. Nếu bạn nào ko tin thì vào trực tiếp trang web của bạn ấy mà xem clip nhé :)

PS @sói : có sự khác nhau giữa việc chuyển bằng soft và vẽ thủ công đó bạn. Cố gắng phân tích thêm bạn sẽ hỉu rõ hơn :)

https://butchi.forumvi.com/
vuhuy94
NEWMEM
NEWMEM
ban ve nhu that. ko hoc co ban ma ve dc nhu vay. kham phuc day'
vt

dxthaibk
NEWMEM
NEWMEM
net ve ko giong nhau .ban that la da tai the hien duoc nhieu cach ve 1buc 1 theo kieu my thuat yet kieu buc 5 teo kieu kien truc buc 6 theo kieu MTCN GIOI that

luuhonganh122943
HB
HB
Đây thuộc thể loại vẽ truyền thần phải không anh KHa? em xem các clip trên mạng vẽ nhiều rùi nhưng toàn nước ngoài vẽ( giống hệt luôn), giờ thấy anh Kha người Việt có thể vẽ chẳng thua họ. Tự hào wa!! vt Chúc anh sớm có thể làm được j đó mà Thế giới không ai làm đc - thế mới đỡ uổng phí tài năng còn rất trẻ của anh.
Nếu có thời gian dảnh anh post clip lên diễn đàn cho mọi người cùng thưởng thức, cùng học tập nha,... Thanks!

kutieu.kute
HB
HB
hay thiệt. mình thích vẽ người nhưng vẽ mãi chả đc/người k ra người. ;))

ku_toong
HB
HB
ye ye vt vt tui công nhận nếu bạn tự tay vẽ những bức tranh này thì bạn quả thật là một thiên tài của VN ye ye ye cf

1973
HB
HB
đẹp ghê

pumkute
HB
HB
em ko biết gì cả.mấy cái đó vào đại học có được học ko.hj

puppy
HB
HB
tuk1993 đã viết:oh lai chem.chac copy tu web nao ui dua len phai ko.chua hoc muk ve dc the nay thi chac ban la thien tai.haha.CHEM' GJO' SIEU CAP' :))
bác quan niệm như thế em k đồng tình :( . điều này còn phụ thuộc vào năng khiếu nữa chứ, có người không có năng khiếu vẽ thì dù có học bao nhiu năm cũng chẳng vẽ giỏi đc, k đc học vẽ ở đây là k đi học vẽ cơ bản ở trường, lớp chứ đâu phải bác ý chưa bít vẽ bao giờ mà ngoáy bút 1 tí đã vẽ ra đc những bức như vậy đâu. người tự học có khi còn mất 1 quá trình dài hơn cả người đc đi học ấy chứ, ai giám phủ định từ nhỏ họ đã đam mê, đã tìm tòi, đã vẽ vẽ và vẽ... ?

ThanhTu
Admin
Admin
pumkute đã viết:em ko biết gì cả.mấy cái đó vào đại học có được học ko.hj
Loại tranh này tự luyện lấy, vẽ chơi tặng bạn bè, người thân, thõa mãn thú vui của mình là chính. Gần như nó ko liên quan j đến các bài vẽ được đào tạo, có chăng nó như sự thể hiện năng khiếu 1 cách tự phát thôi :)

https://butchi.forumvi.com/
mây tím
NEWMEM
NEWMEM
mình cũng nghĩ giống như vài bạn nói là có thể chủ top tự vẽ, nhưng mà cũng có dùng kỹ xảo CS gì gì đấy chăng? mình đã ngắm tranh bạn vẽ Harry rất rất kỹ, và .... hì hì hì
Tranh của bạn rất đẹp, anyway.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2