You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1 [tuanhoian]  [tuanhoian]Thành quả của môn đệ môn phái TVC... Mon Apr 18, 2011 8:55 pm

tuanhoian
HB
HB
kaka Đây là thành quả của tại hạ sau 1 buổi tu luyện "bút chì thần chưởng" ở "Núi Thành" môn phái TVC của Kiệt sư phụ. ts
Thiệt là không ngờ vị bằng hữu Osinvip với khinh công wá nhanh đã đi trước một bước. mh Dù chậm trễ nhưng cũng xin đc thỉnh giáo quý vị sư huynh đệ...cứ chém = 100% công lực...Tại hạ sẵn sàng tiếp chiêu z9 z9
[img][tuanhoian]Thành quả của môn đệ môn phái TVC... P1010154[/img]
Sự chậm trễ của tại hạ một phần là do tỷ thí ác liệt với thèn này=>bằng chứng đây kaka kaka
[img][tuanhoian]Thành quả của môn đệ môn phái TVC... P1010155[/img]

----------------
by Tuanhoian
z9 z9 z9

2 [butchivang]  Re: [tuanhoian]Thành quả của môn đệ môn phái TVC... Mon Apr 18, 2011 9:05 pm

butchivang
HB
HB
phông nền chưa phê

tuanhoian
HB
HB
hơ hơ...cái này do sử dụng tẩy quá nhìu bị bọt nên nhìn hơi phai.Nhưng ở đây mình mún nhắm trọng tâm là chiều sâu và độ nổi của các vật :D

4 [butchivang]  Re: [tuanhoian]Thành quả của môn đệ môn phái TVC... Mon Apr 18, 2011 9:16 pm

butchivang
HB
HB
nếu là mình thì mình sẽ nhấn mạnh phông hơn,càng mạnh hơn ở dường chân trời bài sẽ phê hơn,góp ý chân thành

tuanhoian
HB
HB
Đa tạ đã góp ý...mình sẽ cố gắng để ý những lần sau!! hcc

6 [ryanmaster]  Re: [tuanhoian]Thành quả của môn đệ môn phái TVC... Mon Apr 18, 2011 9:25 pm

ryanmaster
5B
5B
2 bài 2 góc độ :D

https://butchi.forumvi.com
osinvip
HB
HB
hôm chủ nhật là lần đầu tiên thấy you lun haha,về nhận xét thì mình có góp y chút thôi,bài con cá,đánh nền dưới tạo cảm giác như cái bình và quả táo bị đôn lên,giống như là cái bình và quả táo ở trên cao,còn con cá ở dưới thấp vậy,nx sảng sảng vậy thôi :D

nhip_070
HB
HB
nói chung là cũng đỉnh cô rồi.:D

tuanhoian
HB
HB
osinvip đã viết:hôm chủ nhật là lần đầu tiên thấy you lun haha,về nhận xét thì mình có góp y chút thôi,bài con cá,đánh nền dưới tạo cảm giác như cái bình và quả táo bị đôn lên,giống như là cái bình và quả táo ở trên cao,còn con cá ở dưới thấp vậy,nx sảng sảng vậy thôi :D

Thank nhaz!! Giờ mình mới để ý. Nhìn đúng là giống cái bình vs quả táo bị chêm...nhưng bên ngoài hình như ko dậy. để mình về xem lại. Mà hôm đó mình ngồi góc bên kia nên cái bình với quả nằm sau con cá khá xa az!!

10 [hiensaco]  Re: [tuanhoian]Thành quả của môn đệ môn phái TVC... Mon Apr 18, 2011 10:01 pm

hiensaco
HB
HB
Hảo võ công, tụi nhỏ photo copy pí cấp của mình bán hàng dạo rồi hay sao mà giờ ai cũng biết vậy kaka

11 [tuanhoian]  Re: [tuanhoian]Thành quả của môn đệ môn phái TVC... Tue Apr 19, 2011 3:55 pm

tuanhoian
HB
HB
khà khà Ấy da!! Thiệt ra thì cũng hì hục quét nhà thôi mà haha Tiểu đệ thiết nghĩ huynh nên viết sách rồi xuất bản đuợc đấy. nhaydi

hiensaco
HB
HB
Thì nhờ quét nhà mới có cuốn bí cấp " Quét bút thần chương ". Sư huynh đang viết cuốn khác " Cưu âm bạch cốt bút " kaka. Bảo đảm lợi hại gấp đôi

hiensaco
HB
HB
Thì nhờ quét nhà mới có cuốn bí cấp " Quét bút thần chương ". Sư huynh đang viết cuốn khác " Cưu âm bạch cốt bút " kaka. Bảo đảm lợi hại gấp đôi

14 [lephuoctuan]  Re: [tuanhoian]Thành quả của môn đệ môn phái TVC... Thu Apr 21, 2011 3:30 pm

lephuoctuan
NEWMEM
NEWMEM
k bit khi nao minh moi ve dc nhu z

15 [lephuoctuan]  Re: [tuanhoian]Thành quả của môn đệ môn phái TVC... Thu Apr 21, 2011 3:31 pm

lephuoctuan
NEWMEM
NEWMEM
minh hok ve o thay kiet .kho wa

16 [ryanmaster]  Re: [tuanhoian]Thành quả của môn đệ môn phái TVC... Thu Apr 21, 2011 5:41 pm

ryanmaster
5B
5B
lephuoctuan đã viết:minh hok ve o thay kiet .kho wa
viết có dấu bạn ơi :D, qui định của diễn đàn :)

https://butchi.forumvi.com
RemLP
HB
HB
ryanmaster đã viết:
viết có dấu bạn ơi :D, qui định của diễn đàn :)
maays bij hw Vietkey rooif khoong vieets cos daaus dduowc, vieets ntn cunxg dc ha! hcc

18 [khoailang]  Re: [tuanhoian]Thành quả của môn đệ môn phái TVC... Sat Apr 23, 2011 7:43 pm

khoailang
HB
HB
toàn cao thủ không àk... oe

19 [tuanhoian]  Re: [tuanhoian]Thành quả của môn đệ môn phái TVC... Sun Apr 24, 2011 2:26 pm

tuanhoian
HB
HB
lephuoctuan đã viết:minh hok ve o thay kiet .kho wa

Mình ko biết bạn than khó hay khổ nhưng mình thấy học ở lớp thầy Kiệt - thầy rất vui lại tận tâm... Mình thì cũng mới học thầy khoảng chừng 30 buổi học thôi. Mình nghĩ chỉ cần bạn cố gắng thì sẽ mau nhận được kết quả tốt thôi. Bạn cố lên nhé tq tq

huynhvu
NEWMEM
NEWMEM
bạn thanh tuấn nói đúng ak, học thầy rèn kĩ năng nhìu lắm, bạn sẽ mau tiến bộ thâu !!! kinh nghiệm ak :D

21 [tuanhoian]  Re: [tuanhoian]Thành quả của môn đệ môn phái TVC... Mon Apr 25, 2011 4:54 pm

tuanhoian
HB
HB
hiensaco đã viết:Thì nhờ quét nhà mới có cuốn bí cấp " Quét bút thần chương ". Sư huynh đang viết cuốn khác " Cưu âm bạch cốt bút " kaka. Bảo đảm lợi hại gấp đôi

Ủa dậy sư huynh cho tiểu đệ hỏi... "bút chì thần chưởng" thì luyện = quét nhà...thế tuyệt kĩ mới "Cửu âm bạch cốt bút" ni mình luyện = ji??? tk Chéc hết quét nhà rồi mình phải lau nhà hề kaka kaka

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]