You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 5 trong tổng số 5 trang]

1 [downloadgamebk]  [Khối] Mọi người xem ổn không - Gamebk Thu Jun 23, 2011 11:24 am

downloadgamebk
HB
HB
First topic message reminder :

[Khối] Mọi người xem ổn không - Gamebk - Page 5 H%2525C3%2525ACnh%252520%2525E1%2525BA%2525A3nh0324

Được sửa bởi downloadgamebk ngày Thu Jun 23, 2011 11:43 am; sửa lần 1.

101 [diamondNguyen]  Re: [Khối] Mọi người xem ổn không - Gamebk Fri Aug 26, 2011 11:14 pm

diamondNguyen
NEWMEM
NEWMEM
ThanhTu®️ đã viết:Ngâm cứu thêm 2 bài này đi em, cẩn thận vào :)

[Khối] Mọi người xem ổn không - Gamebk - Page 5 12

[Khối] Mọi người xem ổn không - Gamebk - Page 5 33
Mình cảm thấy bài này không gian chưa đc ổn cho lắm!

102 [gatrong_93]  Re: [Khối] Mọi người xem ổn không - Gamebk Thu Oct 06, 2011 11:02 am

gatrong_93
NEWMEM
NEWMEM
con phai luyen nhiu nhiu nua ^^

103 [ThanhTu]  Re: [Khối] Mọi người xem ổn không - Gamebk Thu Oct 06, 2011 11:06 am

ThanhTu
Admin
Admin
diamondNguyen đã viết:
Mình cảm thấy bài này không gian chưa đc ổn cho lắm!
Nói cụ thể hơn đi bạn :)

https://butchi.forumvi.com/

104 [thientam5311]  Re: [Khối] Mọi người xem ổn không - Gamebk Sat Apr 14, 2012 2:00 am

thientam5311
NEWMEM
NEWMEM
ặc ặc xấu không cần chỉnh,vì chỉnh quài cũng xấu.mình không biết mình có năng khiếu hay không nhưng mình cam đoan bạn vẽ như j là mình có thể vẽ tốt hơn bạn rồi.mình nghĩ bạn vẽ tay chưa chuẩn thì bạn nên định hình xong dùng thước đồ theo các nét và đánh đậm lên 1 xíu ít ra nhìn hình vẽ cũng đàng hoàng không cẩu thả như trên. xin lỗi nha :(

105 [let.s_u_go]  Re: [Khối] Mọi người xem ổn không - Gamebk Sat Apr 14, 2012 8:02 am

let.s_u_go
2B
2B

thientam5311 đã viết:
ặc ặc xấu không cần chỉnh,vì chỉnh quài cũng xấu.mình không biết mình có năng khiếu hay không nhưng mình cam đoan bạn vẽ như j là mình có thể vẽ tốt hơn bạn rồi.mình nghĩ bạn vẽ tay chưa chuẩn thì bạn nên định hình xong dùng thước đồ theo các nét và đánh đậm lên 1 xíu ít ra nhìn hình vẽ cũng đàng hoàng không cẩu thả như trên. xin lỗi nha

chào bác! bác mới tham gia diễn đàn hã?
tặng bác cái này xem qua, đây là một số kỹ năng giao tiếp của thành viên khi tham gia diễn đàn https://butchi.forumvi.com/t584-topic
Mình cũng là dân nghiệp dư, nhưng mình cũng từng vẽ qua một bài có nhiều khối hộp như thế này..... chẳng hiểu sao mà sai tả tơi, đừng nghĩ mẫu nhiều đường thẳng mà chủ quan thấy dễ. Dựng hình sao lại dùng thước đồ lại nhỉ, lúc đầu mình cũng thắc mắc, nhưng thầy cô chỉ cho dựng hình tay thôi, tập xổ đường thẳng tới khi nào đạt, không nhất thiết phải thẳng tắp như dùng thước nhìn sẽ rất cứng.
bài này bạn nói thả cẩu thì.... :D quá đúng
zuizui mần quen nhe!

106 [metalmit]  Re: [Khối] Mọi người xem ổn không - Gamebk Sat Apr 14, 2012 11:03 am

metalmit
2B
2B
thientam5311 đã viết:ặc ặc xấu không cần chỉnh,vì chỉnh quài cũng xấu.mình không biết mình có năng khiếu hay không nhưng mình cam đoan bạn vẽ như j là mình có thể vẽ tốt hơn bạn rồi.mình nghĩ bạn vẽ tay chưa chuẩn thì bạn nên định hình xong dùng thước đồ theo các nét và đánh đậm lên 1 xíu ít ra nhìn hình vẽ cũng đàng hoàng không cẩu thả như trên. xin lỗi nha :(
Xin thưa với em rằng, em dùng thước thì muôn đời không bao giờ vẽ giỏi được chứ đừng nói là trở thành kts giỏi .
Em có biết các kts giỏi đều chẳng bao giờ dùng thước để vẽ nét thẳng không? Thậm chí, Frank Lloyd Wright vẽ tay tất cả các bản vẽ của mình, đến nỗi nếu không soi kĩ, thì chẳng ai nhận ra được đấy là vẽ bằng tay, vì nó... siêu thẳng.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 5 trong tổng số 5 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5