You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

1 [haiminh_arc]  Tượng luyện thi Kiến Trúc HN (lớp ARC-K6) Wed Apr 11, 2012 9:44 am

haiminh_arc
Admin
Admin
First topic message reminder :

Các bài dưới đây có những bài đã xong, chưa xong nhưng cũng xin up thêm tài liệu cho diễn đàn và mong có sự góp ý chân thành cho các em. thanks

Tượng luyện thi Kiến Trúc HN (lớp ARC-K6) - Page 2 26-2
Tượng luyện thi Kiến Trúc HN (lớp ARC-K6) - Page 2 25-2
Tượng luyện thi Kiến Trúc HN (lớp ARC-K6) - Page 2 17-2
Tượng luyện thi Kiến Trúc HN (lớp ARC-K6) - Page 2 16-2
Tượng luyện thi Kiến Trúc HN (lớp ARC-K6) - Page 2 15-2
Tượng luyện thi Kiến Trúc HN (lớp ARC-K6) - Page 2 13-2
Tượng luyện thi Kiến Trúc HN (lớp ARC-K6) - Page 2 12-2
Tượng luyện thi Kiến Trúc HN (lớp ARC-K6) - Page 2 14-1
Tượng luyện thi Kiến Trúc HN (lớp ARC-K6) - Page 2 11-2
Tượng luyện thi Kiến Trúc HN (lớp ARC-K6) - Page 2 10-2
Tượng luyện thi Kiến Trúc HN (lớp ARC-K6) - Page 2 9-2
Tượng luyện thi Kiến Trúc HN (lớp ARC-K6) - Page 2 7-2
Tượng luyện thi Kiến Trúc HN (lớp ARC-K6) - Page 2 6-2
Tượng luyện thi Kiến Trúc HN (lớp ARC-K6) - Page 2 5-2
Tượng luyện thi Kiến Trúc HN (lớp ARC-K6) - Page 2 4-2
Tượng luyện thi Kiến Trúc HN (lớp ARC-K6) - Page 2 1-3
Tượng luyện thi Kiến Trúc HN (lớp ARC-K6) - Page 2 16-2

Thêm vài bài K6
Tượng luyện thi Kiến Trúc HN (lớp ARC-K6) - Page 2 DSCF8139copy
Tượng luyện thi Kiến Trúc HN (lớp ARC-K6) - Page 2 DSCF8136copy
Tượng luyện thi Kiến Trúc HN (lớp ARC-K6) - Page 2 DSCF8138copy
Tượng luyện thi Kiến Trúc HN (lớp ARC-K6) - Page 2 DSCF8142copy
Tượng luyện thi Kiến Trúc HN (lớp ARC-K6) - Page 2 DSCF8135copy

26 [haiminh_arc]  Re: Tượng luyện thi Kiến Trúc HN (lớp ARC-K6) Fri Apr 20, 2012 2:15 pm

haiminh_arc
Admin
Admin
- mrcuong0752: Tượng Voltaire là bài chép của một bạn em ah, vẫn tham chi tiết lắt nhắt lắm.
- teez: Hầu hết các bài em nhận xét xệ quai hàm là do tác giả không phân rõ được xương hàm và phần xệ của cổ, mảng diện không rõ, không khỏe...cảm ơn em nhé, sẽ cải thiện. Nói về hình thì còn nhiều bài sai trục lắm, hoặc nhân trung lệch...

27 [teez]  Re: Tượng luyện thi Kiến Trúc HN (lớp ARC-K6) Fri Apr 20, 2012 4:22 pm

teez
HB
HB
haiminh_arc đã viết:- mrcuong0752: Tượng Voltaire là bài chép của một bạn em ah, vẫn tham chi tiết lắt nhắt lắm.
- teez: Hầu hết các bài em nhận xét xệ quai hàm là do tác giả không phân rõ được xương hàm và phần xệ của cổ, mảng diện không rõ, không khỏe...cảm ơn em nhé, sẽ cải thiện. Nói về hình thì còn nhiều bài sai trục lắm, hoặc nhân trung lệch...
Vâng,thực ra cái sai thì bọn e đều là hs,chưa đạt được những ngưỡng cao hơn nên sai là điều k tránh khỏi,nhưng tại em thấy nhiều baì bị như thế nên mới hỏi thôi... :) ...
cm như a thấy thỏai mái hơn hẳn... vt ...

28 [DACAM]  Re: Tượng luyện thi Kiến Trúc HN (lớp ARC-K6) Fri Apr 20, 2012 9:54 pm

DACAM
Admin
Admin
haiminh_arc đã viết:anh Quân: vâng hôm nào mời anh sang thăm quan, thật ra biết anh mấy năm nay nhưng cứ ngại chưa dám làm quen vì chưa có gì đặc sắc.

Tôi vẫn theo dõi lớp bạn trên các diễn đàn , chất lượng lên dần theo từng mùa , thật đúng là có tâm với nghề .

http://artvn360.com

29 [haiminh_arc]  Re: Tượng luyện thi Kiến Trúc HN (lớp ARC-K6) Sat Apr 21, 2012 9:04 am

haiminh_arc
Admin
Admin
Cảm ơn anh đã khích lệ, em cũng rút kinh nghiệm và bổ sung kiến thức cho mình, thiếu sót của học sinh theo từng mùa anh ạ. Khi nào anh rảnh mà qua thăm quan thì "alô" cho em nhé.

30 [haiminh_arc]  Re: Tượng luyện thi Kiến Trúc HN (lớp ARC-K6) Mon Apr 23, 2012 9:54 am

haiminh_arc
Admin
Admin
Thêm vài bài K6
Tượng luyện thi Kiến Trúc HN (lớp ARC-K6) - Page 2 DSCF8139copy
Tượng luyện thi Kiến Trúc HN (lớp ARC-K6) - Page 2 DSCF8136copy
Tượng luyện thi Kiến Trúc HN (lớp ARC-K6) - Page 2 DSCF8138copy
Tượng luyện thi Kiến Trúc HN (lớp ARC-K6) - Page 2 DSCF8142copy
Tượng luyện thi Kiến Trúc HN (lớp ARC-K6) - Page 2 DSCF8135copy

31 [ThanhTu]  Re: Tượng luyện thi Kiến Trúc HN (lớp ARC-K6) Mon Apr 23, 2012 11:37 pm

ThanhTu
Admin
Admin
nếu pic 1 là nghiên cứu từ mẫu thì rất chi là tuyệt đó a :x
Mấy bức đang phân mảng rất hay, e cũng đang cần tư liệu kiểu này để tìm hiểu về phân mảng, e cảm ơn :)
E đã cập nhật các bài vào trang đầu để các thành viên dễ xem hơn.

https://butchi.forumvi.com/

32 [haiminh_arc]  Re: Tượng luyện thi Kiến Trúc HN (lớp ARC-K6) Tue Apr 24, 2012 8:15 am

haiminh_arc
Admin
Admin
Uhm, anh chẳng edit được nên cứ up nó xuống cuối cùng. Lớp anh hướng dẫn cứ phải đến tháng 5,6 mới có một vài bài ra hồn. :)

33 [trinhm2009]  Re: Tượng luyện thi Kiến Trúc HN (lớp ARC-K6) Tue Apr 24, 2012 9:30 pm

trinhm2009
Admin
Admin
Nhìn chung thì em thấy hơi thiếu tí xíu nhấn và phản quang, ít thôi. Nhiều bài quá nên không nhận xét cụ thể được :)

https://www.facebook.com/?sk=welcome#!/pages/Portrait-Pencil/3013

34 [haiminh_arc]  Re: Tượng luyện thi Kiến Trúc HN (lớp ARC-K6) Wed Apr 25, 2012 8:02 am

haiminh_arc
Admin
Admin
trinhm2009 đã viết:Nhìn chung thì em thấy hơi thiếu tí xíu nhấn và phản quang, ít thôi. Nhiều bài quá nên không nhận xét cụ thể được :)
Cảm ơn em đã góp ý, vì cùng một nội dung nên up một chỗ em ah!

35 [Thái Fly]  Re: Tượng luyện thi Kiến Trúc HN (lớp ARC-K6) Sun May 27, 2012 9:33 pm

Thái Fly
NEWMEM
NEWMEM
Bài Kratos đẹp thật

36 [trinhm2009]  Re: Tượng luyện thi Kiến Trúc HN (lớp ARC-K6) Sun May 27, 2012 9:42 pm

trinhm2009
Admin
Admin
À, mà anh Hải ơi. Nhìn chung em thấy có một cái này, có những chỗ nhấn mà mình ham nét quá cho nên khối tượng nhìn chưa được phiêu lắm, đôi lúc cần phải hy sinh cái này để có được cái khác, còn nhìn chung thì đẹp ạ :)

https://www.facebook.com/?sk=welcome#!/pages/Portrait-Pencil/3013

37 [cungchiase]  Re: Tượng luyện thi Kiến Trúc HN (lớp ARC-K6) Sun May 27, 2012 10:03 pm

cungchiase
HB
HB
Nhìn chung đây là những bài vẽ khá tốt, mảng khối chắc khỏe, sáng tối rõ ràng, bút pháp thoải mái có bài thì nhẹ nhàng, Mình đánh giá rất cao về các phương pháp giảng dạy cũng như chuyên môn của trung tâm luyện thi ARC.

38 [haiminh_arc]  Re: Tượng luyện thi Kiến Trúc HN (lớp ARC-K6) Sun May 27, 2012 10:05 pm

haiminh_arc
Admin
Admin
trinhm2009 đã viết:À, mà anh Hải ơi. Nhìn chung em thấy có một cái này, có những chỗ nhấn mà mình ham nét quá cho nên khối tượng nhìn chưa được phiêu lắm, đôi lúc cần phải hy sinh cái này để có được cái khác, còn nhìn chung thì đẹp ạ :)
Cái này anh sẽ lưu tâm, cảm ơn em rất nhiều (đúng là chắt lọc thêm được rất nhiều góp ý thực tế)!

39 [boydatinhkut3]  Re: Tượng luyện thi Kiến Trúc HN (lớp ARC-K6) Wed May 30, 2012 12:13 pm

boydatinhkut3
HB
HB
nhì chung mấy bài nay dựng hình kha tốt. một số bài hơi bẩn ko có mặt phẵng đằng sau.chưa hoan thiên phần đánh bóng

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2