You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

1 [heebe]  bài tĩnh vật mới của HEEBE :D Thu Apr 07, 2011 1:13 pm

heebe
HB
HB
First topic message reminder :

Đây là 3 bài mới nhất của em, theo thứ tự thời gian.
em đang rất cố gắng, mong anh chị nhận xét nhiệt tình để em tiến bộ hơn ^^
Bách khoa đà nẵng thẳng tiến z9
thanks
bài tĩnh vật mới của HEEBE :D - Page 2 IMG_0647
bài tĩnh vật mới của HEEBE :D - Page 2 IMG_0645
bài tĩnh vật mới của HEEBE :D - Page 2 IMG_0657
kaka

26 [heebe]  Re: bài tĩnh vật mới của HEEBE :D Sun Apr 10, 2011 10:36 am

heebe
HB
HB
Dom@# đã viết:bạn vẽ vải cứng qua :( nếu không vẽ được vải thì theo mình tốt nhất là đánh nền trơn rồi tẩy qua lừa tình zzz :D
ukm. mình vẽ vải yếu bạn ạ, sẽ cố gắng hơn!
Thanks ^^

27 [heebe]  Re: bài tĩnh vật mới của HEEBE :D Sun Apr 10, 2011 10:38 am

heebe
HB
HB
ThanhTu®️ đã viết:
Tẩy trên nền chì nhạt rồi nhấn sơ cũng là 1 cách chuyển tải ko gian hiệu quả, mềm, hấp dẫn :v
yes, sir

28 [hiepkhach13]  Re: bài tĩnh vật mới của HEEBE :D Sun Apr 10, 2011 12:52 pm

hiepkhach13
HB
HB
bài tĩnh vật mới của HEEBE :D - Page 2 2yza4qxđây là bài vẽ trên lớp thầy tâm học sinh năm nay rất có triển vọng anh em chém nhẹ nghe

29 [ryanmaster]  Re: bài tĩnh vật mới của HEEBE :D Mon Apr 11, 2011 10:56 am

ryanmaster
5B
5B
hiepkhach13 đã viết:bài tĩnh vật mới của HEEBE :D - Page 2 2yza4qxđây là bài vẽ trên lớp thầy tâm học sinh năm nay rất có triển vọng anh em chém nhẹ nghe
bạn có thể mở topic trong phần tĩnh vật chì, bạn nên chuyển qua dùng host picasa để dễ dàng hơn :)

https://butchi.forumvi.com

30 [tuanhoian]  Re: bài tĩnh vật mới của HEEBE :D Mon Apr 11, 2011 6:20 pm

tuanhoian
HB
HB
Nhìn bài bạn mình thấy lóa cả mắt...Trắng gì mà sáng thế! 00 mh Mọi người nhận xét cả rồi...nhìn bài bạn thì điều thiếu chỉ là không gian thôi!! Cố lên bạn ui tq

31 [heebe]  Re: bài tĩnh vật mới của HEEBE :D Mon Apr 11, 2011 9:17 pm

heebe
HB
HB
tuanhoian đã viết:Nhìn bài bạn mình thấy lóa cả mắt...Trắng gì mà sáng thế! 00 mh Mọi người nhận xét cả rồi...nhìn bài bạn thì điều thiếu chỉ là không gian thôi!! Cố lên bạn ui tq
ukm mình biết oy, :D thanks nhá

32 [trum`hu'gio'.com]  Re: bài tĩnh vật mới của HEEBE :D Mon Apr 11, 2011 11:28 pm

trum`hu'gio'.com
HB
HB
bài tả chưa ra chất liệu, dung omo hay sao mà trắng sáng thế kaka hj. màng nhiều quá. cần nhấn thêm nhiều vào, phông nền và như vật. cái lồng đèn nhìn hình hơi ngộ ngộ !!! cố lên.

33 [Dom@#]  Re: bài tĩnh vật mới của HEEBE :D Tue Apr 12, 2011 9:02 am

Dom@#
HB
HB
2 tháng nũa cơ mà, cố lên theo mình bây giờ bạn đừng nên đánh không gian vội nên tập trung vào các vật đánh rõ các mảng màu đên trung gian sáng rõ khối dưng hình thì ban tốt rồi chỉ cần như thế chác chăn bạn đươc 5/7 đê chính :D

34 [kun]  Re: bài tĩnh vật mới của HEEBE :D Tue Apr 12, 2011 11:18 am

kun
5B
5B
oz

35 [heebe]  Re: bài tĩnh vật mới của HEEBE :D Tue Apr 12, 2011 5:55 pm

heebe
HB
HB
Dom@# đã viết:2 tháng nũa cơ mà, cố lên theo mình bây giờ bạn đừng nên đánh không gian vội nên tập trung vào các vật đánh rõ các mảng màu đên trung gian sáng rõ khối dưng hình thì ban tốt rồi chỉ cần như thế chác chăn bạn đươc 5/7 đê chính :D
ukm, mình thi đà nẵng k có đề phụ bạn ạ. mình mong đc 6đ-6.5d là mãn nguyện oy ^^

36 [đầu gấu]  Re: bài tĩnh vật mới của HEEBE :D Tue Apr 12, 2011 6:07 pm

đầu gấu
3B
3B
yo yo... cố lên \:d/ ...
chào mừng đến w đất đà thành =)

https://www.facebook.com/Chick.TN

37 [heebe]  Re: bài tĩnh vật mới của HEEBE :D Tue Apr 12, 2011 10:24 pm

heebe
HB
HB
đầu gấu đã viết:yo yo... cố lên \:d/ ...
chào mừng đến w đất đà thành =)
ukm
năm nay bạn cũng thi hả?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2