You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 3 trang]

1 [maitrang]  hi.làm quen nhé.nhò mọi nguoi giup đo nhe! Tue Jan 03, 2012 4:37 pm

maitrang
HB
HB
First topic message reminder :

nm [url=[You must be registered and logged in to see this link.]][You must be registered and logged in to see this link.][/url][url=[You must be registered and logged in to see this link.]][You must be registered and logged in to see this link.][/url][url=[You must be registered and logged in to see this link.]][You must be registered and logged in to see this link.][/url][url=[You must be registered and logged in to see this link.]][You must be registered and logged in to see this link.][/url][url=[You must be registered and logged in to see this link.]][You must be registered and logged in to see this link.][/url][url=[You must be registered and logged in to see this link.]][You must be registered and logged in to see this link.][/url]

26 [maitrang]  Re: hi.làm quen nhé.nhò mọi nguoi giup đo nhe! Tue Feb 21, 2012 7:45 pm

maitrang
HB
HB
mọi nguòi lam tr hỉnh mũi rùi.tối ma cuoi ko ngủ được là bắt đền moik người đấy.hihi lle

27 [datphamkts]  Re: hi.làm quen nhé.nhò mọi nguoi giup đo nhe! Tue Feb 21, 2012 7:46 pm

datphamkts
HB
HB
hihi, xinh quá

28 [butkhachvn]  Re: hi.làm quen nhé.nhò mọi nguoi giup đo nhe! Tue Feb 21, 2012 8:57 pm

butkhachvn
HB
HB
O MY GOD!!! Nhìn xinh quá. Như con cún nhà mình.

29 [kutieu.kute]  Re: hi.làm quen nhé.nhò mọi nguoi giup đo nhe! Wed Feb 22, 2012 10:46 pm

kutieu.kute
HB
HB
Xinh thế. Miss NA à ;)

30 [let.s_u_go]  Re: hi.làm quen nhé.nhò mọi nguoi giup đo nhe! Thu Feb 23, 2012 1:52 pm

let.s_u_go
2B
2B
bli bli bli bli bli bli bli
:x :x .......... :x :x
:x :x :x ...... :x :x :x
tq tq tq tq tq tq tq
..................YÊU THẾ..................
tq tq tq tq tq tq tq tq
:x :x :x :x :x :x :x :x :x
:x :x :x :x :x :x :x
:x :x :x :x :x
:x :x :x
:x
NÀO TA CÙNG TIẾN!

31 [maitrang]  Re: hi.làm quen nhé.nhò mọi nguoi giup đo nhe! Thu Feb 23, 2012 7:54 pm

maitrang
HB
HB
cam on mọi nguoi hi

Được sửa bởi maitrang ngày Thu Feb 23, 2012 9:59 pm; sửa lần 1.

32 [*tuyetmanh999]  Re: hi.làm quen nhé.nhò mọi nguoi giup đo nhe! Thu Feb 23, 2012 10:14 pm

*tuyetmanh999
NEWMEM
NEWMEM
let.s_u_go đã viết: bli bli bli bli bli bli bli
:x :x .......... :x :x
:x :x :x ...... :x :x :x
tq tq tq tq tq tq tq
..................YÊU THẾ..................
tq tq tq tq tq tq tq tq
:x :x :x :x :x :x :x :x :x
:x :x :x :x :x :x :x
:x :x :x :x :x
:x :x :x
:x
NÀO TA CÙNG TIẾN!
cũng rảnh khiếp

33 [conmavuive_138]  Re: hi.làm quen nhé.nhò mọi nguoi giup đo nhe! Thu Feb 23, 2012 10:40 pm

conmavuive_138
Admin
Admin
vb

34 [namcaotn]  Re: hi.làm quen nhé.nhò mọi nguoi giup đo nhe! Thu Apr 19, 2012 10:53 pm

namcaotn
HB
HB
xinh đáo để................................... oz nhìn thui..hehe

35 [ThanhTu]  Re: hi.làm quen nhé.nhò mọi nguoi giup đo nhe! Thu Apr 19, 2012 11:01 pm

ThanhTu
Admin
Admin
conmavuive_138 đã viết:vb
Chỉ có thế thôi hử e gachh . Comment kiểu này giống như .... vb

https://butchi.forumvi.com/

36 [let.s_u_go]  Re: hi.làm quen nhé.nhò mọi nguoi giup đo nhe! Fri Apr 20, 2012 7:21 am

let.s_u_go
2B
2B
smile_arc đã viết:Em gái mình thi áo dài, mọi người vào Like ủng hộ nhé.

Đầu tiên là Like trang này [You must be registered and logged in to see this link.]

Sau nữa là Like ảnh [You must be registered and logged in to see this link.]

Cảm ơn rất nhiều ♥ ♥ ♥

37 [tinhte]  Re: hi.làm quen nhé.nhò mọi nguoi giup đo nhe! Fri Apr 20, 2012 9:57 am

tinhte
Admin
Admin
đoạn này ở đâu sao e ko thấy nhỉ , sao lại bác lit u go commnet :?

http://www.tinhte.vn/

38 [tinhte]  Re: hi.làm quen nhé.nhò mọi nguoi giup đo nhe! Fri Apr 20, 2012 9:58 am

tinhte
Admin
Admin
dễ thương, nhưng bức ảnh này nên chụp dấu đôi guốc đi, lộ ra phía trước kì quá :(

http://www.tinhte.vn/

39 [let.s_u_go]  Re: hi.làm quen nhé.nhò mọi nguoi giup đo nhe! Fri Apr 20, 2012 10:12 am

let.s_u_go
2B
2B
tinhte đã viết:đoạn này ở đâu sao e ko thấy nhỉ , sao lại bác lit u go commnet :?
Đoạn này anh Bình viết trong facebook em lôi za đấy!
Bác kiếm trong bcym tới tết Công-gô cũng nỏ chộ chứ lị kaka
cứ lai đi nhé ở chung nhà đấy :x

40 [maitrang]  Re: hi.làm quen nhé.nhò mọi nguoi giup đo nhe! Fri Apr 20, 2012 7:14 pm

maitrang
HB
HB
hihi.cảm on mọi nguoi nha.iu ca nhà nhìu lắm co.buc đó là chụp choi thui.ai dè có cuôc thi này nên gui luon ma ko để ý nak.hihi.

41 [kun]  Re: hi.làm quen nhé.nhò mọi nguoi giup đo nhe! Sat Apr 21, 2012 1:08 pm

kun
5B
5B
hì hì đã like

42 [yeukientruc]  Re: hi.làm quen nhé.nhò mọi nguoi giup đo nhe! Sat Apr 21, 2012 7:37 pm

yeukientruc
2B
2B
kaka chị này photoshop trắng nõn nà ấy nhở. :-/ sao mà post 2 pic giống nhau 1 lần z nhỉ

43 [maitrang]  Re: hi.làm quen nhé.nhò mọi nguoi giup đo nhe! Sat Apr 21, 2012 8:53 pm

maitrang
HB
HB
ảnh nj ko photoshop đâu.da răng hắn rúa thui.voi lại cũng có trang điểm nũa mà.ak.bằng tuổi nhau thôi.không phải chị đâu,nhìn mình chắc không già hon bạn nhìu dâu.gọ thế sào ấy.nhu kiểu mia2

44 [puppy]  Re: hi.làm quen nhé.nhò mọi nguoi giup đo nhe! Sat Apr 21, 2012 9:28 pm

puppy
HB
HB
ấy ơi năm nay thi trường nào z ? :D

45 [kun]  Re: hi.làm quen nhé.nhò mọi nguoi giup đo nhe! Sun Apr 22, 2012 11:01 am

kun
5B
5B
puppy đã viết:ấy ơi năm nay thi trường nào z ? :D
Trang thi mĩ thuật công nghiệp đó bạn

46 [puppy]  Re: hi.làm quen nhé.nhò mọi nguoi giup đo nhe! Sun Apr 22, 2012 12:01 pm

puppy
HB
HB
oà, các bạn quen nhau à :D mà kun thi trường nào z? cho mình xin nick yh để học hỏi kinh nghiệm đc k? mình còn non quá .hì

47 [I'm yours]  Re: hi.làm quen nhé.nhò mọi nguoi giup đo nhe! Sun Apr 22, 2012 5:45 pm

I'm yours
HB
HB
các ban trẻ giờ makeup nhìn ảo quá.em thuộc loại cổ hủ thích vẻ đẹp tự nhiên vs sự giản dị hơn.

48 [maitrang]  Re: hi.làm quen nhé.nhò mọi nguoi giup đo nhe! Tue Apr 24, 2012 10:59 am

maitrang
HB
HB
hihi. nm chụp hình moi makeup mà.bt có trang điểm đâu.hihi ndm

49 [trinhm2009]  Re: hi.làm quen nhé.nhò mọi nguoi giup đo nhe! Tue Apr 24, 2012 9:20 pm

trinhm2009
Admin
Admin
Đẹp thì vẫn cứ là đẹp cần gì phân biệt, up cho em nó một cái. Nhưng mà nhờ mọi người giúp đỡ thì liên quan gì mấy tấm hình vậy em? kaka

https://www.facebook.com/?sk=welcome#!/pages/Portrait-Pencil/3013

50 [namcaotn]  Re: hi.làm quen nhé.nhò mọi nguoi giup đo nhe! Tue Apr 24, 2012 10:14 pm

namcaotn
HB
HB
nhìn đẹp kinh... khủng....khiếp thật.hjxhjx

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 3 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next