You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 3 trong tổng số 3 trang]

1 [maitrang]  hi.làm quen nhé.nhò mọi nguoi giup đo nhe! Tue Jan 03, 2012 4:37 pm

maitrang
HB
HB
First topic message reminder :

nm [url=[You must be registered and logged in to see this link.]][You must be registered and logged in to see this link.][/url][url=[You must be registered and logged in to see this link.]][You must be registered and logged in to see this link.][/url][url=[You must be registered and logged in to see this link.]][You must be registered and logged in to see this link.][/url][url=[You must be registered and logged in to see this link.]][You must be registered and logged in to see this link.][/url][url=[You must be registered and logged in to see this link.]][You must be registered and logged in to see this link.][/url][url=[You must be registered and logged in to see this link.]][You must be registered and logged in to see this link.][/url]

51 [phamtrungduc]  Re: hi.làm quen nhé.nhò mọi nguoi giup đo nhe! Mon Apr 30, 2012 3:18 pm

phamtrungduc
NEWMEM
NEWMEM
cậu làm tớ bị bấn mất rồi :))

52 [milkblack]  Re: hi.làm quen nhé.nhò mọi nguoi giup đo nhe! Mon Apr 30, 2012 5:31 pm

milkblack
HB
HB
I'm yours đã viết:các ban trẻ giờ makeup nhìn ảo quá.em thuộc loại cổ hủ thích vẻ đẹp tự nhiên vs sự giản dị hơn.
đồng ý :m :F

53 [sjr0_haizz]  Re: hi.làm quen nhé.nhò mọi nguoi giup đo nhe! Mon Apr 30, 2012 6:50 pm

sjr0_haizz
HB
HB
xinh nhỉ
có cần giết nhau bằng kiểu này ko chứ kaka

54 [milkblack]  Re: hi.làm quen nhé.nhò mọi nguoi giup đo nhe! Mon Apr 30, 2012 7:06 pm

milkblack
HB
HB
nhưng mà cũng xinh thật đấy ls

55 [phamtrungduc]  Re: hi.làm quen nhé.nhò mọi nguoi giup đo nhe! Mon Apr 30, 2012 9:15 pm

phamtrungduc
NEWMEM
NEWMEM
bạn học tr nào ở Vinh thế? :)))
cùng dân quê Bác nè :D

56 [maitrang]  Re: hi.làm quen nhé.nhò mọi nguoi giup đo nhe! Wed May 02, 2012 5:56 pm

maitrang
HB
HB
hihi.mọi nguòi chém dã man.4 trang oy lle

57 [maitrang]  Re: hi.làm quen nhé.nhò mọi nguoi giup đo nhe! Wed May 02, 2012 6:03 pm

maitrang
HB
HB
rúa bạn hoc vẽ o mo?hi/mình học chỗ thầy chiến nak

58 [phamtrungduc]  Re: hi.làm quen nhé.nhò mọi nguoi giup đo nhe! Wed May 02, 2012 8:26 pm

phamtrungduc
NEWMEM
NEWMEM
mình không học ở đâu cả :))
chắc hè mình có ra HN học nêk ==
chắc cậu cũng ra Hn học hè cher hi?
Mình ở tận Thanh Chương cơ...chắc cậu ko bít ;))
nếu có cơ hội hè gặp nhau :))
dân nghệ an chắc dễ hòa đồng hơn :D

59 [Gd_leader]  Re: hi.làm quen nhé.nhò mọi nguoi giup đo nhe! Thu May 03, 2012 7:48 pm

Gd_leader
HB
HB
kute! :D

60 [thanhniem]  Re: hi.làm quen nhé.nhò mọi nguoi giup đo nhe! Fri May 04, 2012 1:21 pm

thanhniem
NEWMEM
NEWMEM
bli bli bli bli bli bli bli bli bli hihihiih Làm Mọi Người Choáng

61 [Gd_leader]  Re: hi.làm quen nhé.nhò mọi nguoi giup đo nhe! Sun May 06, 2012 4:01 pm

Gd_leader
HB
HB
duyên lặn vào trong, duyên bong ra ngoài. gachh

62 [Linh Hiền]  Re: hi.làm quen nhé.nhò mọi nguoi giup đo nhe! Mon May 07, 2012 11:35 am

Linh Hiền
HB
HB
Da đẹp!

63 [mia92]  Re: hi.làm quen nhé.nhò mọi nguoi giup đo nhe! Wed Jun 27, 2012 2:10 am

mia92
NEWMEM
NEWMEM
Rạng ngời mà không chóy lóa

64 [nguyencongthanh]  Re: hi.làm quen nhé.nhò mọi nguoi giup đo nhe! Wed Jun 27, 2012 8:01 am

nguyencongthanh
HB
HB
xinh thiệt!!!con gai xứ nghệ đẹp wa ta :x

65 [chamvaoxacem]  Re: hi.làm quen nhé.nhò mọi nguoi giup đo nhe! Sat Jul 07, 2012 9:27 pm

chamvaoxacem
HB
HB
chak.minh thuộc đàn em.hok dám nhận xét.sợ người tak wánh giá.hj.thui khen chị xinh vậy.he.

66 [acdocwa]  Re: hi.làm quen nhé.nhò mọi nguoi giup đo nhe! Sun Jul 08, 2012 7:33 pm

acdocwa
HB
HB
nói thật nha, hình như có chút pts

67 [Mummy_Immortal]  Re: hi.làm quen nhé.nhò mọi nguoi giup đo nhe! Wed Jul 11, 2012 6:06 am

Mummy_Immortal
HB
HB
vừa rồi có ra HN thi ko thế :)

68 [kenmaster]  Re: hi.làm quen nhé.nhò mọi nguoi giup đo nhe! Fri Aug 31, 2012 1:25 pm

kenmaster
NEWMEM
NEWMEM
maitrang đã viết:híc.mấy ac bình luận ghê wa.hi.uhm.không có nguòi phụ nũ xấu,chỉ có nguòi phụ nu kobit làm đẹp thôi.một nguòi thông minh bao gio họ cũng bít dể làm mình đẹp.đẹp về ngoại hình không nói vì một lúc nào đó vẻ đẹp đó sẽ phai tàn.còn vẻ đẹp về trí tuệ và tấm lòng thì mãi không phai. tv
:D
ko những xinh bạn còn có những câu triết lý rất hay nữa. Đơn giản chỉ vài câu cũng đã hiểu. too_sad

69 [nvhnvhnvh96]  Re: hi.làm quen nhé.nhò mọi nguoi giup đo nhe! Fri Aug 31, 2012 8:00 pm

nvhnvhnvh96
HB
HB
bít đâu lấy ảnh của ai ~~! up ảnh lên là ảnh thiệt hả!!!!< Cả tin quá đi> :shame:

70 [nvhnvhnvh96]  Re: hi.làm quen nhé.nhò mọi nguoi giup đo nhe! Fri Aug 31, 2012 8:01 pm

nvhnvhnvh96
HB
HB
knifebin đã viết:khiếp!! con nhà ai khéo sinh thế nhỉ :x
"Sinh" ở đây nghĩa là gì???????? kaka

71 [pooty.smile95]  Re: hi.làm quen nhé.nhò mọi nguoi giup đo nhe! Wed Sep 05, 2012 10:03 pm

pooty.smile95
NEWMEM
NEWMEM
oh xinh á :|

72 [namnam5255]  Re: hi.làm quen nhé.nhò mọi nguoi giup đo nhe! Wed Sep 05, 2012 10:55 pm

namnam5255
NEWMEM
NEWMEM
wow =]]

73 [mr.danny]  Re: hi.làm quen nhé.nhò mọi nguoi giup đo nhe! Tue Oct 23, 2012 12:45 am

mr.danny
HB
HB
HOT ceci

74 [tinhchilatien09]  Re: hi.làm quen nhé.nhò mọi nguoi giup đo nhe! Thu Oct 25, 2012 10:17 am

tinhchilatien09
HB
HB
gò má tả gê quá

75 [mr.danny]  Re: hi.làm quen nhé.nhò mọi nguoi giup đo nhe! Thu Oct 25, 2012 2:24 pm

mr.danny
HB
HB
- cái theard đã chìm lại hot trở lại khi chủ nhân của nó quay lại beauty

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 3 trong tổng số 3 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3